Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับยูทอเร้น 1.7.7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับยูทอเร้น 1.7.7

เอ่อ ลูกศรขึ้น ลง มันเป็นสีแดง นิหมายความว่ายังไงอ่ะครับ แล้วแก้ยังไงเอ่ย

ขอบคุณครับบ

ไม่รู้เหมือนกัน แต่มานก็ไม่เห็นมีอาไร ก็เลยไม่สนใจ

Comment

สงสัยจะรอSeedล่ะมั้งแต่ของผมมันสีเทา

Comment

Originally posted by amstel View Post
        สงสัยจะรอSeedล่ะมั้งแต่ของผมมันสีเทา
        ลายเซ็นท่่าน มันเกมอะไรครับ แนะนำทีครับ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
          ลายเซ็นท่่าน มันเกมอะไรครับ แนะนำทีครับ
          Rainbow Six Vegas 2 ไงคับท่านหาวิธีGlitchในPCไม่ได้
          Last edited by amstel; 29 Apr 2008, 22:57:47.

Comment

EROR Tracker คับ คือ Host ที่เราโหลดเข้ามูลมา sever down อยู่ หรือไม่ก็เป็นที่การเชื่อมต่อเราเอง

Comment

เอ่อะ แล้วแก้ไงอ่ะคับท่าน

Comment

เป็นเหมือนกัน -*-

Comment

ถ้าเป็นที่ Sever เค้าก็เเก้ไม่ได้ คับ ต้องรอๆๆๆๆๆๆๆ เเต่ถ้าเป็นที่คุณก็ต้องช่วยตัวเอง เเต่โอกาสที่เป็นที่คุณเองมันน้อยมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดังนั้นไม่ต้องซีเรียส

Comment

Working...
                  X