Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD 4800+ /M2N/XFX 8800GS 680/800

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD 4800+ /M2N/XFX 8800GS 680/800

OC Cpu ไปอย่างเดียว จาก 2.5 ลากไป 2.8
    เทส 3DMARK03 ได้คะแนนดังรูป

จะถามว่า oc vga ต่อไปได้ป่าว ใครเคย oc กาดตัวนี้มั่ง
    XFX GeForce 8800GS 680M 384MB Alpha Dog Edition
    มัน oc มาจากโรงงานแล้วใช่ป่ะครับ

ลากต่อได้ไหม

หรือว่าจะลาก cpu ให้ได้ 3.0 ดี แล้วกาดจอไม่ต้องลาก

ช่วยแนะนำทีครับ

ลากมันทั้งคู่ให้สุดๆไปเลยครับ

แต็บเมื่อไร บอกท่านเดียร์ครับ

Comment

แต่ยังหาวิธีลากไป 3.0 ไมได้เลย ได้แค่ 2.9

2.9 เมื่อคืน เทส 3DMARK06 ไม่ผ่านด้วย ขึ้นจอฟ้าแล้ว restart

ลากไปมากๆ แล้วกลัว แต๊ป

Comment

สู้ๆๆ

Comment

ท่านรุ้ใหวว่า แบนวินในระบบท่าน แทบจะพอๆกับ SINGLE CHANAL เลยนะครับ ทดแรงลงสุดขนาดนั้น

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ท่านรุ้ใหวว่า แบนวินในระบบท่าน แทบจะพอๆกับ SINGLE CHANAL เลยนะครับ ทดแรงลงสุดขนาดนั้น
            ตอนนี้ไมได้ทดแรมแล้วครับ

ตอนนั้นไม่รู้อ่ะครับ

Comment

Working...
            X