Announcement

Collapse
No announcement yet.

สับสนสับสนสับสน~~ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สับสนสับสนสับสน~~ ครับ

GF8600GT กะ GF8600GTS กะ GF9600GT

ตัวไหนราคายังไง คุณภาพต่างกันมากไหม?รันลำดับให้หน่อยได้ไหม?ครับ

คือผมมือใหม่เรื่องดู hardware น่ะครับ

ความจริงถามไปหลายอันละแต่ มันงงๆสับสนเหอๆ

ป.ล. ปกติประกอบเครื่องกันร้านไหนดีครับได้ราคาเหมาะสมสุด แนะนำด้วยยยย ^^

แรงมาก ไปแรงน้อย

9600GT > 8600GTS > 8600GT

ราคาก็เรียงตามความแรง

Comment

แล้วทำงานตัดต่อ ใช้ตัวเล็กสุดไหวไหมครับ? 8600GT

ว่าแต่มันราคาเท่าไรอ่ะ

Comment

Originally posted by jun'k' View Post
        แล้วทำงานตัดต่อ ใช้ตัวเล็กสุดไหวไหมครับ? 8600GT

ว่าแต่มันราคาเท่าไรอ่ะ
        ตัดต่อขนาดไหนครับ

86gtราคาซัก3500-400 แล้วแต่ยี่ห้อ-รุ่น

Comment

9600GT แรงกว่า 8600GTS 8600GT มากๆ แบบคนละเรื่อง

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
            แรงมาก ไปแรงน้อย

9600GT > 8600GTS > 8600GT

ราคาก็เรียงตามความแรง
            เหนด้วยคับ

เรื่องตังสำคัญ อิอิ แล้วแต่ชอบเลยคับ กาดจอok cpu ok แรงคับ

Comment

สับสนเยอะจังครับ อิอิ

Comment

หุหุ ก็สับสนจิงๆนี่หน่า

ขอบคุณนะครับ ^^ หายสับสนสับสนละ หุหุ

Comment

Working...
                X