Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อมาใส่แล้วคับแรม 4G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผม เปลี่ยน windows มาสามตัว ก็ยังเห็น 3.5g นะ

Comment

ใส่ 4GB แต่ Vista SP1 ทะลึ่งเห็นตั้ง 18GB ทำยังไงดี ? อิ อิ อิ กำ

Comment

18G

Comment

โอแม่เจ้า 18G

Comment

ดูแล้วอยากเปลี่ยนจาก DDR2-667 เป็น DDR2-800 แหะ เผลอแวบเดียวราคา RAM ลงเอา ๆ

Comment

555+ เทพๆ 18G เพี้ยนหมดแล้ว

Comment

Originally posted by Trex View Post
                ผมว่าที่แรมหายไป ไปแชร์การ์จอ กันป่าวครับ ปกติจะแชร์ที่ 256 เลยเห็นแค่ 3.75 แต่บางBios แชร์ได้ 512 เลยเห็นแค่ 3.5 ผมก็ว่าจะซื้อ แต่จะลอง 2G*2 ไปเลยเห็นที่กล่อง Mainboard Up to 8 G 555+
                ผมใช้3870oc คับ

Comment

กร๊ากกกกกก ถึงกับขำ 18G

Comment

RAM 4GB แล้วมันงอกมาจากไหนอีก 14GB ครับท่าน

Comment

18 Gb
                      แรงทะลุนรกไปแล้ว...

Comment

แล้วตกลงควรใส่ไหมคับ แล้วมีจะเสถียรไหมคับ ส่วนเรื่องทำงานแล้วไม่ถึง4กิผมก็ไม่ว่าคับขอให้เห็นถึง4กิผมก็มีความสุขสุดยอดแล้วคับ
                        ขอโทษนะครับ

เหมือนโรคจิตอ่อนๆยังไงไม่รู้

Comment

ช่ายยยคับผมเป่นโรคจิตค๊าบบบบบ

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
                            ขอโทษนะครับ

เหมือนโรคจิตอ่อนๆยังไงไม่รู้
                            ช่ายยยยค๊าบบบบผมเป่นโรคจิตค๊าบบบบบบ
                            งั้นพวกที่ชอบ oc ต้องเป็นโรคจิตทุกคนแน่ๆเลยคนเค้าใส่อุปกรณ์คอมก็อยากเห็นสเปคเต็มๆของมันหรืออยากให้สุงกว่าสเปค
                            ถึงจะมีความสุขคับโปรดเข้าใจด้วย
                            Last edited by thawat123; 3 May 2008, 23:31:45.

Comment

Working...
                            X