Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝรั่งเค้าโม Eee เข้ามาดูกันครับ สุด ๆ เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฝรั่งเค้าโม Eee เข้ามาดูกันครับ สุด ๆ เลย

พอดีผมเข้าไปที่ Trendy PDA มาเจอ Link นี้
    http://beta.ivancover.com/wiki/index...ernal_Upgrades
    ลองเข้าไปดูแล้ว เก่งจริง ๆ ใส่เพิ่มไปตั้งขนาดนั้น สุดยอดจริง ๆ อิอิ

เก่งมากๆ อะไรไม่มีมันใส่หมด

Comment

อยากให้ทำพากษ์ไทยด้วยอ่ะ
      แต่ก็มิได้นำ พา...

Comment

อยากจะบอกว่า ภาษาอังกฤษผมมัน ไม่แข็งแรงอ่ะครับ ฮ้า ๆ ๆ

Comment

แหม ครบเซทเรยนะคั๊ฟ

Comment

โหแจ่มมากเลยครับ อยากให้มันมาโมขายบ้างจังทำซะดีเกินขนาดของเจ้า eee เลย
            มีทั้ง GPS Bluetooth Flasdrive Touchscreen(อันนี้แจ่มมากๆ) CardReader Modem Wireles N
            ThemalSenser FM tuner ทำให้มันเหมาะกับการเดนทางเป็นอย่างยิ่ง
            แถมยังมี DIP switch เปิดปิดอุปกรณ์อีกต่างหาก

Comment

ไม่น่าเชื่อว่าจะยัดลงไปได้ แง่ม - -a

Comment

น่าลองทำมั่งอ่ะ

Comment

Working...
                X