Announcement

Collapse
No announcement yet.

mainboard ไม่มี SATA แต่ อยากใช้ HDD SATA !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mainboard ไม่มี SATA แต่ อยากใช้ HDD SATA !!!

ตาม หัวข้อเลยครับ พอจะมีการ์ดแบบ PCI เอามาแปลงให้ต่อ HDD แบบ SATA ได้ไหมครับ
    ถ้ามี ราคาประมาณเท่าไหร่ เป็นไปได้มีขานแถวไหนใน พันทิพ ครับ
    ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

มีครับแต่มันก็หลายตังอยู่นะ

Comment

Originally posted by K@B View Post
      มีครับแต่มันก็หลายตังอยู่นะ
      ผม ก้อคิดว่ามานน่าจะแพง แพงมาก ก้อซื้อ IDE หล่ะ คับ ไม่คุ้ม แต่อยากรู้ราคา อ่ะคับ

Comment

มันไม่รองรับ แล้วจะใช้ยังไงล่ะครับ ??? ระวังจะเสียตังฟรีนะครับ

ผมเสียตังฟรีเพราะ หัวต่อ DVI มาแล้ว

Comment

Working...
        X