overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: Gears of War ผ่านตรงนี่อย่างไรค่ะ ช่วยที

OverclockZone Member armyseal's Avatar
    Prachinburi Thailand

Default Gears of War ผ่านตรงนี่อย่างไรค่ะ ช่วยที

มันผ่านยังไงค่ะ เข็นรถแล้วมันไม่ไปอะค่ะเข็นคนเดียวเรียกเพื่อนมาช่วยเข็นได้มั้ยค่ะ งงมากเลย ใครตอบขอให้ได้แฟนสวยๆใครมีแฟนแล้วขอให้แฟนสวยขึ้นไปอีกค่ะ คริคริ

OverclockZone Member einepommes's Avatar

ดันรถนั่นแหละครับ กด spacebar เพื่อหลบหลังรถแล้วกด e รัวๆๆ เพื่อผลักน่ะครับ ผลักคนเดียวก็ไปครับ ผมเคยผลักรถไปแล้วมันติด ก็ให้ลองโหลดเซฟใหม่ดูครับ เพราะมันต้องผลักรถอย่างเดียวแหละครับ

ปล.แฟนผมน่ารักอยู่แล้วครับ แต่ก็ขอบคุณนะครับ

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

ดันรถครับ ดันไปยิงไป ปาระเบิดใส่พวกมันเลยครับตายทีละเยอะๆดี

OverclockZone Member KORNY's Avatar

ตามด้านบนบอกครับ พอดันรถไปสุดกำบังก็เข้าไปจัดการตัวในห้อง
    2-3ตัวแล้วก็หน้าต่างของตึกข้างๆเสร็จก็ลงไปตามช่องตึกจะเจออีกตัวมั้ง
    มีถังแก๊ซด้วยยิงซะ(เห็นทีไรยิงให้มันระเบิดไว้ก่อน)เพราะมันจะช่วยเรา
    เดินไปข้างหน้าอย่างปลอดภัยเด๋วโดนจิกตายซะก่อน-*-

OverclockZone Member onizika01's Avatar

เมื่อก่อน ตรงนี้ผมก็ติดเหมือนกันครับ
    ติดอยู่เป็นชัวโมงเลยด้วย แล้วทีนี้ น้องผมที่ไม่ค่อยจะชอบเล่นเกมเท่าไหร่
    มาเล่นเกมนี้ ผลแปลกใจ เฮ้ย กุผ่านไม่ได้ มรึงผ่านได้ไงวะ ผมถามน้อง
    น้องมันบอก ก็ดันรถแบบนี้ๆๆๆๆ มันก็ผ่านแล้ว
    งง ครับผม เด็กป.3 เกินหน้าผมได้งาย

OverclockZone Member

ใช้เป๊กเท่าไหร่ครับเนี่ยถึงเล่นได้อยากเล่นจัก เงอะๆ

OverclockZone Member essnara's Avatar

VGA 8500 พอไปไหวไหมครับ อยากเล่นบ้าง อุอุอุ

OverclockZone Member Toffeecheese's Avatar
    C:\Earth\Asia\Thailand\Chiangmai

^
    ^

8500GT น่าจะพอไหว

8500 โน้ตบุ๊คไม่น่าไหว

1600pro จบ แล้ว crysis ก็จบละ ส่วนมากตรงนี้จะผ่าน แต่ที่ไม่ผ่านคือดันรถไม่มัน เดินไปให้ค้างคาวจิกมนกว่า

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

7400 ผมปรับต่ำหน่อยแต่ไม่ต่ำสุดเล่นได้สบายๆ

OverclockZone Member Guitar_blues's Avatar
    ไม่ได้หนักหัวใคร

โอ่ว ไปหามาเล่นมั่งดีก่า

OverclockZone Member wt25044's Avatar
    09.00- 16.00 BTS อารีย์ , ส.- อา 09.00- 17.00 BTS อ่อนนุช

สนุกไหมครับเกมนี้ เพื่อนบอกเล่นแล้วจะอ้วกแตก

ภาพมันยังไงยังไงไม่รูใครพอมีภาพ ตอนเล่นเกมขอดูหน่อยครับ จะซื้อมาเล่นหน่อย

มันเป็นเกมแนวๆไหนครับ อนาคตได้ปะ

P4 3.0
    7300 DDR3
    Ram 512

เล่นได้เปล่าอะ

OverclockZone Member 2RIVERer's Avatar

ตรงจุดนี้ ระวังเจอ Bug นะจะบอกให้ ดันรถไปได้แค่ครึ่งทาง แล้วติดกำแพงอากาศเฉยเลย เอิ้กๆ.

OverclockZone Member hamoy's Avatar
    วิภาวดีรังสิต 5 - Mega บางนา

เป็นเกมที่มันที่สุดใน Xbox

พอมาลง PC ภาพก็สวย เกมก็มัน เอิ๊กๆ เอาไป 9 คะแนน

OverclockZone Member ampron's Avatar

ท่านสมาชิกมีสูตรโกงเกมส์ไม๊ครับหาได้ที่ใหน...สำหรับเกมส์นี้(ใช้โปรแกรมโกงเกมส์จากเวป gamecopyworld พอเข้าเล่นเกมส์แล้วทำสูตรเล่นต่อไม่เกิน2-3นาที มันดีดออกหน้าจอมืดมีตารางแจ้งบอกคล้ายว่ามีปัญาหากับตัวเกมเกมเล่นต่อไม่ได้เป็นอย่างนี้ตลอดครับเวลาใช้สูตรโกงตัวนี้)

OverclockZone Xtreme News ARES's Avatar

ตอนแรกผมก็หาสูตร เพราะเซฟหายเล่นไปไกลแล้ว อยากข้ามถึงจุดที่เล่นไว้เร็วๆ สุดท้ายหามาก็ใช้ไม่ได้ ก็เล่นไปเรื่อยๆ อ้าวบอสแล้วนี่หว่า...งงไปเลย

ตอนลุยบอสนี่ไม่รู้ด้วยว่ามีธนูให้เก็บ ผมยิงอย่างนาน = =

เรื่องภาพ ผมก็ไม่ค่อยชิน ภาพเป็นคลื่น จอไม่ค่อยดี เกมภาพคล้ายๆแบบนี้ผมก็เจอหลายเกมแล้ว มันจะเวียนหัว

คือเฟรมเรตมันไม่สัมพันธ์กับรีเฟรตเรต ภาพมันก็เลยเป็นคลื่น จะเปิด V-sync แก้ก็ไม่ได้ FPS ร่วงกราวเลย

เล่นจบแล่ว มาเจอกันนะ
    http://www.hmsthailand.co.cc
    วิธีต่างๆอ่านง่ายๆได้เลยงับ มาเริ่มเปนสมาชิกใหม่ได้เลยครับ
    *-*
    เครือข่ายของเราพึ่งสร้างนะครับ คนยังไม่เยอะ ยังไงผุ้ที่มาใหม่ๆขอความกรุณาออนTSไว้หน่อยนะครับ จะได้ทราบว่ามีคนเยอะแค่ไหน ออนประจำห้องที่ท่านเล่นเลยครับผม
    List รายชื่อเกมส์ที่ HMS เล่น
    1) Gears Of War 2) CRYSIS 3) Call of Duty 4 - Modern Warfare 4) Rainbow Six 2 วิธีการเล่นออนไลน์ เข้าไปที่บอร์ดนะครับผม...

Gearsคนเล่นเยอะ*-* แต่ต้องรอเวลา เพราะเล่น แต่ละวันอาจจะ 1ทุ่ม บ่าย2 ก็ออนTSห้องGearsไว้คับ พอคนเยอะๆก้ครีกัน

OverclockZone Member ztarwarz's Avatar

แนะนำเล่นแบบ co-op กะเพื่อน จะได้หนุกเพิ่มขึ้น

OverclockZone Member xoxballxox's Avatar

เกมส์นี้สนุกดีนะครับ.....แต่ผมก็เล่นแล้ววิงเวียนเหมือนกัน..คงเกิดจากอาการเมากล้องมั้งครับ

OverclockZone Member suek's Avatar

Quote Originally Posted by Toffeecheese View Post
    ^
    ^

8500GT น่าจะพอไหว

8500 โน้ตบุ๊คไม่น่าไหว
    8400M G NB (128 cache-> 800 กว่า) เล่นได้ ครับ

Turion 64X2 1.9
    ram 2 GB

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks