Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ด Reader Sony-Vaio มันใส่การ์ดไม่เข้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ด Reader Sony-Vaio มันใส่การ์ดไม่เข้า

การ์ด Reader Sony-Vaio มันใส่การ์ดไม่เข้า

ทำยังไงดี ถ้าเปลี่ยนนี่แพงหรือเปล่า

มีประกันไม่เสียตังค์ครับ ถ้าหมดเเล้วก็ทำใจ เเพงครับศูนย์โซนี่

Comment

ผมมีกล้องโวนี่อยู่คับ ลองเสียบแมมโมรี่ดู ดีนะไม่ดันสุด

มันเกือบเข้าไปทั้งอัน ไม่รู้ว่ามันเสียบยังไงแน่คับ คว่ำหรือหงาย

Comment

ที่เป็น express34 เหรอครับ? ลองพลิกการ์ดแล้วเสียบยังครับ?

คิดว่าถ้าอยู่ในประกันน่าจะเปลี่ยนได้เลย แต่วิธีการที่ง่ายกว่า แต่อาจจะแอบหงุดหงิด คือซื้อ reader อันล่ะ 50 - 60 มาใช้ครับอ่านได้เยอะกว่าอีก ^^

Comment

Working...
        X