Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์ ekrn.exe คืออะไรคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์ ekrn.exe คืออะไรคับ

ไฟล์ ekrn.exe มันเปน service อะไรหรือคับ .. cpu มันทำงาน 45-50 %
    พอจะปิด เลยได้มั้ยคับ ตามรูปเลย คับ ไม่ทราบว่าพอจะทราบหรือป่าวคับ ว่าต้องทำไง
    คือผมใช้ ผมใช้ NOD 32 Antivirus BUSINESS EDITION กับ Window Vista คับ

เป็นของ NOD32 ครับ
    ลอง uninstall แล้วลงใหม่ดู ว่าหายรึเปล่า

Comment

ของ Nod32 ครับ มันไม่ทำอะไรหรอกครับมันแค่รันอยู่ในระบบคล้ายๆ มันจะคอยตรวจจับไรงี้แหละ

Comment

มันเป็นอะไรที่ต้องลบออกไปเลยครับ อยู่ใน C:window/ ครับ Serch เอาแล้วก็ ลบเลยครับ บางเครื่อง CPU 100% เลยครับ อืดดดดดดดซะ ลบแล้วสวรรค์ก็กลับมาเล่นเกมส์ได้ปกติ

Comment

เคยหยุด process ที่ task manager ดูเหมือนกันคะ
          แต่พอหยุด ก็กลายเป็น nod ก็หยุดไปด้วยซะงั้น...

Comment

เป็นของโปรแกรม Nod32 คับ ลองลบ > รีสตาร์ท > ลงใหม่ > รีสตาร์ท ดูคับ

Comment

ขุดๆๆๆๆๆๆๆ มาทำไมครับ

Comment

ขุดๆๆ ทำไม

Comment

ว่าแต่ มีเว็บ อัพเดด key ของ nod32ไหมครับ

Comment

เป้นไฟล์ของnod32ครับ มันทำงานน่ะครับแบบเรียวไทม์น่ะครับ

Comment

ถ้าลบ...nod ก็เดี้ยง

Comment

http://sharetechnic.com/%E0%B9%81%E0...n-exe-cpu-100/ ลองเข้าไปดูนะครับ หายชัวป๊าด โดนเหมือนกัน 100% เลยอ่ะ!

Comment

Working...
                        X