Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอนแก่น มองหา 3870 DDR4 ยี่ห้อไรก็ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอนแก่น มองหา 3870 DDR4 ยี่ห้อไรก็ได้

ร้านไหนที่มีขายแล้ว และราคาเท่าไร วัน ศุกร์ - จะไปรับมาเชยชม
    หรือใครจะขาย บอกนะครับ ถ้ามือ2 ขอทดสอบด้วย ถ้าเป็นร้านขอแค่ราคาก็พอจ้า

ลืมบอก เงินมันร้อน อยากได้ไว ๆ จะเอามาเล่นมาลีโอ้ ลบเหลี่ยมคงดี (เฉพาะในขอนแก่นนะครับ)

Comment

มือ 2 หายากหล่ะครับ

ลองไปดู HWH กัีบ Com7 ดูครับ

ถ้า 2 ร้านนี้ไม่มี ขอนแก่นก็ไม่มีขายหล่ะครับ

Comment

ok ท่าน แล้วพอทราบราคาหรือป่าวครับ กัวไปเดินแล้วไม่มีขายอะ

จะเอาไว้ดูหนัง และเล่นเกม (แบบจะซื้อพร้อม 22" Lcd) ครับ

สาธุ มีขายหน่อยเด้อ

Comment

HWH
          SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON HD 3870 512MB GDDR4 PCI-E Dual DL-DVI/TVO 3 Yrs. ALC 6250
          SAPPHIRE PCI Ex ATI RADEON HD 3870 512MB GDDR4 PCI-E Dual DL-ZALMAN OC 3 Yrs. ALC 8170

อาจจะไม่มีของที่ร้าน แต่มันสั่งได้ครับ ราคาตามนี้เลย ไม่ลดเลยครับ มันไม่ลดให้จริงๆ ผมซื้อของ 1 หมื่น 40 บาท มันก็ไม่ลดให้ผม

อีกนิดนึง พนักงาน ถามอะไรก็ไม่รู้เรื่อง เราต้องไปขอดู รายการสิ้นค้าเอง เราถึงจะรู้ว่ามีขาย
          Last edited by tack77; 30 Apr 2008, 20:47:28.

Comment

ขอบคุณเป็นอย่างสูงท่าน (ได้แต่หวังว่ามีเด่วพรุ่งนี้ค่อยโทรไปสอบถามดู)

ประกาศไปทาง ร้าน Hwh ขอนแก่นครับ เอามาไว้ในร้านให้ผมด้วย 1 ตัว เอาตัว ธรรมดาก็ได้จะได้มีเงินเหลือซื้อ Lcd หุหุ (อิอิ ประกาศมันตรงนี้เลย)

Comment

Working...
            X