Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Firefox หน่อยครับ ด่วนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Firefox หน่อยครับ ด่วนๆ

คือจะลงเครื่องใหม่

แล้วคราวนี้ อยากทราบว่า จะย้าย Bookmark ของ firefox ออกมายังไงอ่ะครับ แบบพอลงใหม่เสร็จ เราก็กอปนี้ไปวางแล้วมันก็จะเห็นเหมือนเดิมอ่ะครับ

เหมือนใน IE ที่ copy favorite ได้ นะครับ

ที่แทป bookmarks เลือก organize bookmarks เมื่อมีหน้าต่างใหม่ขึ้นมาให้ไปที่แทป file เลือก export คราวนี้ก็เลือกที่เซฟได้เลย
    เวลาจะเอา bookmarks มาใส่มี่เดิม ให้เลือก import
    Last edited by vaik28; 30 Apr 2008, 23:12:47.

Comment

ขอบคุณนะฮับ

Comment

Working...
      X