Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เกียวกับการโหลดบิต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เกียวกับการโหลดบิต

ผมซื้อ เมนบอดมาใหม่ 790I Ultra XFX มาอะครับ มีปัญหาในการลง โปรแกรม UTrorrent

แต่ โปรแกรม BitComet ลงได้ ถ้าโหลดบิต จาก โปรแกรม ประมาณซะ 20 นาทีได้ Firewall

จะล็อกทันที ต้องรีสตาร์อย่างเดียวถึงจะ เน็ตมา ก็โหลดอีกก็เป็นอีก ถ้าไม่โหลดก็ไม่เป็นไร ไม่ล็อก

ใครรู้วิธีตั่งค่า ของเมนบอด ตั่งนี้มั่งครับ บอกหน่อยครับ กลุ้มๆมากมาก ทำไรไม่ได้เลยอะครับ

เปลี่ยนเวอร์ชั่น uTrorrent
    หรือไม่ก็ไปปิด Firewall ระบบใว้เลย

Comment

เวอร์ ชั่นที่เป็น 1.7.... ผมลองเอาโปรแกรม Nvidia Network อะไรนี้และออก นะครับ ลงโปรแกรม ได้ สบายๆชิวๆ แต่พอโหลดบิตก็เหมื่อนเดิม เดียวจะลอง เอา ไฟล์วอ ออกนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

แ่ค่ Unbock ก้อได้แล้วมั้งค่ะ

Comment

ถ้าคุณมี Antivirus เจ๋งๆแล้วไม่ต้องเปิด Firewall ก็ได้ครับ

Comment

Working...
          X