Announcement

Collapse
No announcement yet.

๑๑๑ ช่วยสอนการใช้ CA Security Center ให้หน่อยสิครับ ๑๑๑

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ๑๑๑ ช่วยสอนการใช้ CA Security Center ให้หน่อยสิครับ ๑๑๑

พอดีเล่นเน็ตไป มันขึ้นเครื่องหมาย เป็นวงกลมสีเหลืองแล้วมีสัญญาลักษณ์ตัวนี้ ! อยู่ในวงกลมมันหมายความว่างั้ยครับ ก่อนหน้ามันก้ขึ้นสัญญาลักษณ์นี้ ต่อมาเครื่องก็ไม่สามารถรันวินโดได้เลยจอดำไปเลย เลยส่งไปให้ช่างแก้ไขเสียเงินไป 150 บาท ซ่อมกับมามันก็ขึ้นสัญญาลักษณ์นี้ ในโล่ ca มุมขวาล่างของ จอตรงเวลาใช้งานหน้าจอคอมครับ
    ปล.ขอวิธีการใช้งานแบบ บ้านๆด้วยนะครับ ขอบคุณพี่ๆที่ตอบกระทูด้วยครับ

สัญญาลักษณ์ ตามรูปที่แนบมาครับ
    Attached Files

Comment

ช่วยด้วย ครับ

Comment

Working...
      X