Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ดูสเป็กให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ดูสเป็กให้หน่อยครับ

CPU : Intel Core2Quad Q9450 2.66 GHz
    M/B : Asus P5K-E
    RAM : Gskill PK 4GB <2*2gb>
    VGA : Nvidia GeForce 9800GTX 512MB
    HDD : 250GB*2 Raid 0 + 500GB
    ROM : DVD-RW 20X
    Sound : X-Fi Xtream Music
    PSU : Tagan BZ600 600W

คอมเครื่องนี้ผมใช้เล่นเกมแล้วก็ ทำ3D ตัดต่อวีดีโอ เป็นหลักนะครับ
    ช่วยแนะนำที่ครับว่าต้องปรับเปลี่ยนตรงไหน
    และอยากรู้ว่าSpecนี้ใช้PSUตัวนี้ไฟพอรึเปล่าครับ

ไม่ต้องเปลี่ยนแล้วครับแรงมากมายแล้ว

Comment

แรงจริงๆ ก็หาบอร์ดที่ใช้ชิปเซต X38

Comment

ผ่านครับ

Comment

แรง อยากบอกใคร

Comment

แล้วบอร์ด DFI LA NPARTY DK P35-T2RS กับ ASUS P5K-E อันไหนจะดีกว่ากันหรอครับ
            แล้วมันต่างกันยังไงครับ

Comment

ถ้าเน้น OC แบบ Hardcore เลย DFI เหมาะกว่าครับ
              แบบหอมปากหอมคอ Asus ครับ

Comment

D

Comment

Working...
                X