Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนคุณ TWK หรือ ใครก็ได้ครับ มาดูความร้อนหน่อยว่ามันถูกต้องหรือไม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนคุณ TWK หรือ ใครก็ได้ครับ มาดูความร้อนหน่อยว่ามันถูกต้องหรือไม

ผมไม่แน่ใจอะ ว่า อย่างนี้ มันปรกติ หรือว่าผิดปรกติ ธรรมดา ผมเคยใช่ 9600GT XFX มันร้อนอยู่ที่

40-46เอง เวลาเล่นเกมส์อะ แต่พอเปลียนมาใช่ 9800 GTX ดันโดดไป 60แนะ ส่วน CPU ก็เพื่อซื้อมาเหมื่อนกัน ดูให้หน่อยครับว่ามันร้อน ผิดปรกติไหม แล้ว ปกติ ความร้อนเท่าไร อะครับ ผมเพื่งหัดเล่นคอม ซื้อมาเล่นเกมส์ ดูให้หน่อยครับ

ปกติครับ

Comment

ชุดเทพ ^..^
      GF9800GTX Idle 60c ปกตินั้นละ ครับ

*GF8400M G ผม 70c (Idle) ก็ว่าของผมปกติ นะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ

Comment

Working...
          X