Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Windows Xp เวอชั่นไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Windows Xp เวอชั่นไหนดีสุดครับ

Windows Xp ซีรีย์ไหนดีสุดครับ ตอนนี้ผมเห็นออมาหลายเวอชั่นมาก ผมใช้ Iceซีรีย์ รู้สึกมันชักจะงอแงแล้ว อยากใช้Vista เหมือนกันครับ แต่ผมชอบเล่นเกมส์ บางเกมส์มันRun บนVista ไม่สมบูรณ์ด้วยดิ แนะนำหน่อยครับ

เข้าไปอ่านในนี้นะครับ และผมก็ได้ทำลิงค์ที่เกี่ยวกับคำถามประมาณนี้ไว้ให้แล้ว คลิก :ตอนนี้ Windows Xp รุ่นไหนน่าสน ครับ
    เห็นว่า คำถามเหมือนกันใกล้เคียงกันมากน่ะครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

รุ่นออริจินอล เก่ากึก ไม่ผ่านการโม 500กว่าเม็ก นั่นแหละ

Comment

มันก็แน่อะคับ ถ้าเป็นแผ่นแท้ ก็ดีหมดแหละแต่ผมว่า

Xp Professional Corporate Sp2 Integrated 2008 Feb เจ๋งสุดๆๆ เสถียร สุดๆๆ

ผมก็ใช้อยู่เป็นของแท้ ไม่มีการโมใดๆ

Comment

รู้สึก จขกท จะสื่อถึงwindowsตัวโมนะเข้าใจอะไรผิดรึป่าวคนที่บอกออริ
            ส่วนผมใหม่มาก็ลงตลอดตอนนี้ใช้
            Windows XP Pro Sp3 MCE 2005 Vista
            ก็ว่าดีสวยแต่มีตัวใหม่มาก็เปลี่ยนตามเคย^^

Comment

ชอบก๋วยเตี๋ยวใส่เครื่องครับ ของแท้ไม่มีตัง

Comment

ผมเปลี่ยนไปเรื่อย ของเเท้ไม่ชอบ ชอบของโมมากกว่า

Comment

ผมก็ชอบของโมเหมือนหลายๆท่านครับ เห็นใหม่เป็นไม่ได้ต้องโหลด.

Comment

สวยดีครับ มีสีดำไมครับ

Comment

มีครับ.

Comment

^
                        ^
                        สวยจังคับอยากลองมั่งจัง

Comment

Originally posted by Dexza View Post
                          ^
                          ^
                          สวยจังคับอยากลองมั่งจัง
                          ท่าน 191 ท่านประจำอยู่นี่ครับ อิอิ เซียนตัวจริงครับ อยากทำเป็น อยากสวย อยากหล่อ เข้ามาที่นี่เลยครับ คลิกโลด

Comment

Working...
                          X