Announcement

Collapse
No announcement yet.

3200+ มีไรดีกว่าตัวอื่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3200+ มีไรดีกว่าตัวอื่นครับ

เห็นคุณwikorn ส่วนใหญ่จะแนะนำ ตัว3200+ มากกว่าตัวอื่น
    แสดงว่าตัวนี้ต้องมีไรดีแน่ๆเลย ... บอกมาซะดีๆ

ไม่จำเป็นต้องเฉพาะคุณwikornน่ะครับ ใครก็ได้ที่ใช้ตัวนี้หรือมีทริคหรือเคล็ดลับก็มาคุยกันครับ

ปล. เฮฮาวันหยุดครับ

ผมใช้อยู่ครับ ก็ไม่เห็นมีไรพิเศษนี่ครับ ตัวคูณ10 นอกนั้นก็เหมือนตัวอื่น

Comment

ง่ายนิดเดียว ไม่มีอะไรมาก
      1 มันถูกกว่า 3800+ที่เป็นตัวคูญเลขคู่เหมือนกัน
      2 มันเป็น CPU ตัวคูณเลขคู่ที่อยุ่ ระหว่าง 3000+ และ 3500+ ซึ่งมีตัวคูณเลขคี่มันก็แค่นั้นครับ ส่วนความแรง เรียกเอาได้ครับถ้าจับคู่กับบอร์ดดีๆและแรมดีๆหน่อย แถม3200+ มีตัวคูณไม่สูงมากแบบ3800+ จะทำให้เวลา OC เล่นบัสได้สูงกว่าครับ

มันก็ค่่นั้นครับ

Comment

มันได้ ตัวคูณ 10 ครับ หาก เล่น 3000+ จะเอา 2.7 ต้องวิ่ง 300ได้
        แต่ ถ้า 3200+ สามารถ เป็น 270x10 อีกทั้งการ ที่จะหาแรมไปวิ่ง ที่ 270 หาง่ายกว่า วิ่ง 300
        ถึง ตัว มันจะทำได้ ที่ 300*9 แต่ แบนวิต จะตันที่แรมเพราะจะ 1-1 ไม่ได้ ครับ

Comment

OH i c
          ทริกอยู่ที่การจับคู่แรมง่ายขึ้นนี่เอง

Comment

สมราคาครับ ถ้าจะเล่นรุ่นสูงกว่านี้ ผมกัดฟัน อดขนมไปซื้อ X2 3800+ ไปแล้ว อิอิ

Comment

ประสิทธิภาพคุ้มราคาอ่ะครับ

Comment

Working...
              X