overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 50

Thread: ถึงท่านผู้มีอำนาจสั่งการ

OverclockZone Member sanitkku's Avatar
    Bangkok,hadyai,petchaburi,khonkean

Default ถึงท่านผู้มีอำนาจสั่งการ

http://www.legitreviews.com/article/674/3/

ถึง คุณ MSI-U หรือผู้ใดที่สามารถสั่งบอร์ดตามลิงค์ด้านบนได้ ช่วย PM / TEL-08-1690-7970
    เนื่องจากเห็นแล้วประทับใจในสีที่แดงได้ใจ และคาดว่าเมื่อนำมาเข้าคู่กับ HD 2900XT ของผมแล้ว ความแดงคงจะเจิดจ้าเร้าใจเป็นอย่างยิ่ง โดยเฉพาะการ์ดขยายต่างๆที่มาพร้อมบอร์ดก็ช่างยั่วหัวใจยิ่งนัก

ระหว่างที่รอการติดต่อกลับ จะร่างแบบตกแต่งเคสคร่าวๆรอนะครับ โปรเจคใหม่ผุดมาอีกแล้ว ตอนนี้กำลังขัดใจที่บอร์ดมันดำ การ์ดจอมันแดงครับ ส่วนSink จะหา Acrilic สีแดงใส มาทำเป็นกล่องครอบมันล่ะ ให้มันแดงระเบิดไปเลย

OverclockZone Member sanitkku's Avatar
    Bangkok,hadyai,petchaburi,khonkean

เงียบจัง ไม่ค่อยทำงานเหมือนห้อง GIG.....TE เลย

ได้ไม่ได้ก็ขอให้บอก อิอิ

OverclockZone Member swordman2's Avatar

ชื่อกระทู้เหมือน จม. เรียกร้องสิทธิทางการเมือง *0*

PS: แซวเล่น

ขอบคุณที่ comment มาครับ แซ๊ง----กิ๊วววว

เงียบหยั่งกะเป่าสาก

อู้งาน อิอิ

20 hr. ผ่านไป
    เขาก็ยังไม่เข้ามา สงสัยถือโอกาศหยุดยาว
    1(วันแรงงาน)---2(ลางาน)---3-4 (เสาร์-อาทิตย์)--5(วันจักรี)
    เฮ้อออ!!!!! แล้วประเทศสารขัณฑ์จะเจริญได้เยี่ยงไร

GIGABYTE United
    Castle Of Games

ท่าน MSI-U เค้าไม่อยู่แล้วครับ ที่นี่คงไม่มีคน MSI แล้วมั้งครับ อิอิ กดอ่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=186433

Quote Originally Posted by God_Hand View Post
    ท่าน MSI-U เค้าไม่อยู่แล้วครับ ที่นี่คงไม่มีคน MSI แล้วมั้งครับ อิอิ กดอ่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=186433
    อืม ท่าทางจะเป็นอย่างว่าจริงๆ คงต้องหันไปหา Abit เพราะเป็นอีกเจ้าที่ทำบอร์ดสีแดง เสียอย่างเดียว ซาว์ดมันไม่เทพอย่างตัวนี้นะสิ

แต่เห็นยังมี MSI-S แล้วอีกอีกเยอะนี่นา เฮ้อ

GIGABYTE United
    Castle Of Games

Talking

Quote Originally Posted by sanitkku View Post
    อืม ท่าทางจะเป็นอย่างว่าจริงๆ คงต้องหันไปหา Abit เพราะเป็นอีกเจ้าที่ทำบอร์ดสีแดง เสียอย่างเดียว ซาว์ดมันไม่เทพอย่างตัวนี้นะสิ

แต่เห็นยังมี MSI-S แล้วอีกอีกเยอะนี่นา เฮ้อ
    โชคดีนะครับ อิอิ

OverclockZone Member Commander's Avatar

โอ้ว บอร์ดเทพ การ์ดซาวด์เทพ การ์ดจอเทพ อิอิ เอาใจช่วยครับ

OverclockZone Member decon's Avatar

ตามไปอ่านใน review แล้วแจ่มจริง น่าสนๆ

OverclockZone Member LeeLaRak's Avatar
    บางบัวทอง+ไทรน้อย+บางใหญ่

บอร์ดมีดีที่สีแดง แถมการ์ด pre-amp power-amp เท่ห์ดี มี vga onboardด้วย เข้ากะHD 2900XTจิงๆ
    แต่ผมว่าบอร์ดสีแดงรุ่นอื่นของmsi ที่เป็นcapaธรรมดาก็เยอะนะคับ

OverclockZone Member Msi Neo's Avatar

Quote Originally Posted by sanitkku View Post
    http://www.legitreviews.com/article/674/3/

ถึง คุณ MSI-U หรือผู้ใดที่สามารถสั่งบอร์ดตามลิงค์ด้านบนได้ ช่วย PM / TEL-08-1690-7970
    เนื่องจากเห็นแล้วประทับใจในสีที่แดงได้ใจ และคาดว่าเมื่อนำมาเข้าคู่กับ HD 2900XT ของผมแล้ว ความแดงคงจะเจิดจ้าเร้าใจเป็นอย่างยิ่ง โดยเฉพาะการ์ดขยายต่างๆที่มาพร้อมบอร์ดก็ช่างยั่วหัวใจยิ่งนัก

ระหว่างที่รอการติดต่อกลับ จะร่างแบบตกแต่งเคสคร่าวๆรอนะครับ โปรเจคใหม่ผุดมาอีกแล้ว ตอนนี้กำลังขัดใจที่บอร์ดมันดำ การ์ดจอมันแดงครับ ส่วนSink จะหา Acrilic สีแดงใส มาทำเป็นกล่องครอบมันล่ะ ให้มันแดงระเบิดไปเลย
    ขอบคุณคับที่ให้ความสนใจกับสินค้า MSI นะคับ สำหรับรุ่นนี้ ภายในเดือนนี้ผมเอาเข้ามาทำตลาดแน่นอนคับ เร็วสุด ก่อนกลางเดือนนี้ นะคับ สเปคน่าจะมีปรับจากตัวที่คุณแนบ Link มานะคับ คือ จะมี HDMI และ DVI มาให้ด้วย

Quote Originally Posted by LeeLaRak View Post
    บอร์ดมีดีที่สีแดง แถมการ์ด pre-amp power-amp เท่ห์ดี มี vga onboardด้วย เข้ากะHD 2900XTจิงๆ
    แต่ผมว่าบอร์ดสีแดงรุ่นอื่นของmsi ที่เป็นcapaธรรมดาก็เยอะนะคับ
    ผมไม่สนเรื่อง capa. Solid ไม่ Solid ครับ ใช้งานไม่เคยเกิน 3 ปีซักที มันตกรุ่นเร็ว เอาแต่ใช้งานได้ดีไม่มีรวนให้รำคาญก็พอใจแล้ว แต่พอใจในระบบการเชื่อมต่อของระบบเสียงครับ และที่แน่นอนคือสีแดงครับ สีแดง

Quote Originally Posted by Msi Neo View Post
    ขอบคุณคับที่ให้ความสนใจกับสินค้า MSI นะคับ สำหรับรุ่นนี้ ภายในเดือนนี้ผมเอาเข้ามาทำตลาดแน่นอนคับ เร็วสุด ก่อนกลางเดือนนี้ นะคับ สเปคน่าจะมีปรับจากตัวที่คุณแนบ Link มานะคับ คือ จะมี HDMI และ DVI มาให้ด้วย
    HDMI+DVI ไม่มีปัญหา เพราะใช้การ์ดแยกต่างหากอยู่แล้วครับ แต่ขอซาวด์อย่างนี้เลย อิอิ ถ้ามาแล้วติดต่อหน่อยนะครับ

Quote Originally Posted by Commander View Post
    โอ้ว บอร์ดเทพ การ์ดซาวด์เทพ การ์ดจอเทพ อิอิ เอาใจช่วยครับ
    ทุ่มงบไปเลย อิอิ

Quote Originally Posted by Commander View Post

ครับเทพหมด ยกเว้น CPU กะจะเอาแค่ ต่ำๆพอ ซัก LE อะไรพวกนั้น 55

OverclockZone Member decon's Avatar

ครับเทพหมด ยกเว้น CPU กะจะเอาแค่ ต่ำๆพอ ซัก LE อะไรพวกนั้น 55

ท่านได้ลองใช้เมื่อไหร่ อย่าลืมมา review ให้ดูด้วยนะ จะตามไปซื้อ

OverclockZone Member heatie's Avatar

พ่อ Godhand ตามมากวาดลูกค้าถึงบ้านคนอื่นเลย เรียกว่าขยันหรืออะไรดี^^

Quote Originally Posted by heatie View Post
    พ่อ Godhand ตามมากวาดลูกค้าถึงบ้านคนอื่นเลย เรียกว่าขยันหรืออะไรดี^^

ก่อนหน้านี้ผมไปแซวไว้หลายอย่าง คงจะจำได้เลยมาเอาคืนครับ อิอิ

ปั้มมันขึ้นมา จนกว่าจะได้ 555

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks