Announcement

Collapse
No announcement yet.

--งงกับเน็ตหอ--

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• --งงกับเน็ตหอ--

งงเลย กับความเร็วขนาดน ผมใช้เน็ตของหอพักครับ ปกติเดือนละ 300

แต่งง!! ของผมเค้าไม่เก็บตังค์(4เดือนแระครับ)ทางหอเค้าลืมรึป่าวไม่รู้

เลยกลายเป็นความโชคดีของผมไปโดยปริยาย บางวันวิ่ง 800kb+

(ดาวโหลดไฟล์ ไม่ได้เทส) งงคับงงเลย และแล้วก้อรู้ ว่าของฟรี มีในโลก+ดีด้วย

ไม่มีไรครับ แค่มาเล่าสู่กันฟัง

ทดลองดาวโหลดจริง

ว่าจะย้ายหอ ไม่ย้ายแระ

Comment

ระวังโดนย้อนหลังนะคับ+vat10% ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่นโชคดีจริงๆๆๆ...

Comment

จะบอกอะไรให้คับ ถ้าเทสผ่าน maxnet จะป่วงๆแบบนี้อ่ะ

บางทีผมเทสได้ 5m

ต้องเทสผ่าน http://speedtest.adslthailand.com

ชัวร์กว่าัคับผม

Comment

เข้ามางงด้วยคน
          อันนี้ของผม เอามาให้ดูเล่นๆ

เน็ต ม. ผมจะแรงๆแบบนี้ได้เฉพาะช่วงซัมเมอร์เท่านั้นครับ พอเปิดเทอมปกติแล้ว ก็อืดเหมือนเดิม

Comment

ของผมก้อ เนตหอเหมือนกัน..3 M. แต่โคตรอืดเลยอ่ะครับ

Comment

Working...
            X