Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียบเทียบการ์ดจอให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียบเทียบการ์ดจอให้หน่อยครับ

ผมต้องการซื้อการ์ดจอ 512MB PCI-E 8500GT (TD)
    สามยี่ห้อ BIOSTAR, ECS, FORSA อันไหนน่าใช้ครับ
    หรือมียี่ห้ออื่น ราคาไม่เกิน 2000 บาท ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    อยากเอามาเล่นเกม Company Of Hero ครับ

เอา FORSA ละกัน ประกันตลอดชีพ หุหุหุ

Comment

ประกันตลอดชีพจริงเหรอครับ ???

Comment

(ข้อเสนอแนะ)
        จัดเป็น 7300GT DDR3 จะเข้าท่ากว่าตัวนี้นะงับ....

Comment

Working...
        X