Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ9550ตอนนี้จะคุ้มมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ9550ตอนนี้จะคุ้มมั้ยครับ

คือตอนเเรกเร็ง 9850 ไว้เเต่ราคามันเเพงเหมือนกัน เลยคิดว่าจะเอา 9550 มั้ยราคาสบายๆ

เหนมีคนบอกลากไมไ่ป เเต่ก้อไมไ่ด้ซีเรียสมากเเต่การใช้งานokมั้ยครับ

ใส่กับ ax78 งะคับ
    Last edited by incubus; 2 May 2008, 17:17:53.

ซื้อมาใช้ได้เต็มประสิทธิภาพมันก็คุ้มครับ

Comment

Phenom ลากบัสไม่ไปแน่ ๆ ฟันธง โช๊ะ

แต่ใช้งานธรรมดาก็คุ้มอยู่แ้ล้วครับ ถ้าใช้เต็มประสิทธิภาพ

Comment

ถ้าชอบ แล้วเงินพร้อมก็ซื้อเลยครับ เดียวไปเล่นตัวอื่นแล้วจะเสียดาย

Comment

ตอนนี้ ผมก็ใช้อยุ่นะครับเครื่องเก่า คิดว่าจะเล่นเกม เก่าๆ หรือเกม ปีที่แล้วแจ๋วครับ คิดจะเล่นเกมไหม่ อะ ไม่ได้เลยอะ

Comment

เทคโนโลยี อยู่ที่ว่า เงินถึง แล้วก็ ใช้ตรงความต้องการ ก็คุ้มหล่ะครับ

ถ้ามัวแต่รอ รอ ก็ไม่ได้ซื้อ

ถ้าซื้อของ แพง แพง ไม่ตรงความต้องการ ยังงัยก็ไม่คุ้มครับ

*0*

Comment

งืมๆ เผื่ออยากใช้มั้ง ทุกวันนี้ยังใช้ amd 3200+ อยู่เลย

Comment

Working...
              X