Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะมีหัวแปลงาสาย 4Pin ของ PSU. เป็นหัวจากสำหรับ HDD. แบบ SATA มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะมีหัวแปลงาสาย 4Pin ของ PSU. เป็นหัวจากสำหรับ HDD. แบบ SATA มั้ยครับ

ผมมี HDD ทั้งหมด 4 ลูกแต่หัวที่มีให้แค่ 2 หัวหรือว่าผมต้องซื้อ PSU. ใหม่

จะถามว่ามีหัวแปลงไฟแบบsataไปmolexไหม ใช่ไหมครับ

Comment

มีขายคับ 35 บาท

Comment

คือจะบอกว่า HDD มี4 แต่สายไฟแบบSATAมีแค่2ใช่ไหมคับ

มีขายเยอะแยะคับ บางทีเมนบอร์ดก็แถมมาให้นะ

Comment

หน้าตาเป็นยังไงครับหัวแปลงจาก 4Pin เป็นแบบสำหรับ HDD

กลัวซื้อไม่ถูก

Comment

สายไฟ HDD แบบ SATA ใช่มั้ยครับ
            Serial ATA (SATA) Power Cable
            Attached Files

Comment

Thank

Comment

Working...
              X