Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> R6VEGAS2 << (โหมด Story)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >> R6VEGAS2 << (โหมด Story)

พอดีผมมีข้อสงสัยเกิดขึ้นมาในโหมด Story Co-op ได้เต็มที่กี่คนครับ ผมเห็นมันขึ้นได้แค่ 2 เองอ่ะ พอดีน้องมันอยากเล่นด้วย ที่บ้านตอนนี้มีคอม 4 เครื่องครับ แต่ผมเล่นกับพี่ที่บ้านจบไปแล้ว และเราสามารถปรับให้ไม่มี AI ลูกน้องได้ไหมครับ ผมหาไม่เจอ.... ?? งง ช่วยบอกผมที...

**สรุปปัญหาคือ มันเล่น Co-op โหมด Story ได้เต็มที่กี่คนและสามารถเลือกที่จะไม่เอา AI ลูกน้องได้ไหมครับ

**ขอบเตียงครับ!!

ดัน

Comment

โหมด Story Co-op เล่นได้แค่ 2 คนครับ โดยคนเป็น Host จะได้เป็นคนบังคับลูกน้องอีก 2 คน
      ส่วนโหมดอื่นๆยังไม่ลองแต่น่าจะเล่นได้ 4 คนครับ

Comment

Story ภาคนี้เล่นได้แค่ 2 คนนะครับ เซงเหมือนกัน ภาคที่แล้วยังได้ 4 คนเลยเนอะ..

Comment

story ได้2 คน แต่ TH(โหมดล่าโจร) ได้ 4 คน

Comment

เวง !! ทำไมถึงทำกับฉันได้.... โหมดอื่นเล่นได้ 4 เลยครับ แต่มันไม่มันส์เหมือน Story สักเท่าไร เซง!!

Comment

ผมเล้่น Co-Op ไม่ได้อะ ไม่ได้ลองมานานละ-*-

Comment

Working...
              X