Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก ram ให้หน่อยครับ อยากไปเที่ยว 3GHz บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก ram ให้หน่อยครับ อยากไปเที่ยว 3GHz บ้าง

อุปกรณ์ตามนี้ครับ

M/B Abit AX78
    CPU X2 5200+ 65nm 65 W
    Zink : Coolermaster Hyper TX
    H/D 250GB
    VGA HD3650 512MB OC
    DVD 2 ตัว
    PSU : Enhance 5150 500W

อยากหาแรม 1Gx2 ราคาพอประมาณมาเข้าชุดสุดคุ้ม
    งบราวๆ 2000 พอจะมีตัวไหนเข้าตาบ้างครับ

ตัวคูณมากขนาดนี่ แรมอะไรก็ได้ครับ 3.0G เอานิดก็ได้ XMS2

Comment

แบบนี้แสดงว่าใช้แรมบ้านๆก็ไปไหวใช่มั๊ยครับ

Comment

ใช่ แต่บ้านๆ ต้องเล็งหน่อยนะเด๋วไปได้หมูหมามา แทนที่จะเจอช้างเผือก อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ถอย OCZ NVDIA SLI 1GB*2 มาแล้วครับ

Comment

Working...
          X