Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคเครื่องผมเล่นcabon เปิดสุดได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคเครื่องผมเล่นcabon เปิดสุดได้ไหมครับ

celeron 2.66ซอคเกต 478 ram 512
    redeon x1650 pro 256mb ddr3 agp
    ผมเล่น medium ความละเอียด 800 600
    ก็ไม่กระตุกนะครับแล้วจะเปิดสุดได้ไหม
    แล้วควรเปลี่ยนอะไรดีครับ

เพิ่มแรมครับ
    ส่วนการ์ดจอไม่แน่ใจ ลองปรับแบบละเอียดแล้วเปลี่ยนทีละตัวแต่ไม่น่าจะสุดได้หมดนะครับปรับสุดแค่บางอย่างแล้วแต่ชอบดีกว่า

Comment

ลองดูแล้วกันครับ เปิดสุดน่ะได้ครับ แต่จะกระตุกหรือไม่เท่านั้นเองครับ

Comment

ไม่ไหวครับ กระตุกแน่

Comment

เปิด 1280*1024 แล้วปิด eff หมด ไม่กระตุก

Comment

p4 2.0ghz
            ram 768
            GF 6800gs

ผมปรับได้กลางๆ อะ

การ์ดจอมันไหวแต่ แรมกะ ซีพียู มันไม่เอื้ออ่ะ
            Last edited by aprodise; 10 Dec 2006, 22:26:13.

Comment

- เพิ่ม RAM อีก 512 เป็นอย่างน้อย
              - Overclock CPU กับการ์ดจอซะหน่อย
              น่าจะปรับภาพได้ละเอียด และเนียนขึ้น
              แต่ถ้าสุดๆ คงไม่ไหว
              Last edited by Pat_CSSU; 10 Dec 2006, 23:13:38.

Comment

เพิ่ม RAM สัก 512 MB และถ้าสามารถเปลี่ยน CPU เป็น P4C หรือ P4E ได้จะแจ๋วมาก

Comment

ผมก็เหมือนกัน การ์ดจอพร้อมสู้ แต่ซีพียูไม่เอื้อ....

ปล.ผมว่านะปรับกลางๆก็พอ สุดบางตัวภาพก็สวยแล้วนะ

Comment

cel 2.66 Ram1G 7900GS
                    ผมเล่นที่ 1280*1024 เปิดสุดๆทุกอย่าง
                    กระตุกครับ
                    ก็อย่างที่ ท่าน guru บอกครับ
                    เปิดสุดหนะ ได้ แต่จะไหลแค่ไหนขึ้นกับสเปคเครื่อง
                    ส่วนความสวยงาม กับความเนียนก็แล้วแต่ประสิทธิภาพของสเปคเครื่องเช่นกัน

อีกอย่างถ้าสามารถลองได้ด้วยด้วยตัวเองและความเสี่ยงน้อย
                    ก็ลองปรับดูเลยครับแล้วก็ขึ้นกับว่าเรารับได้หรือเปล่า
                    บางคน(ผมเอง) กระตุกบ้างก็รับได้ อิๆ ก็เล่นมันที่ความละเอียดเท่านี้เลย

Comment

ไม่ไหวครับถ้าเปิดสุด X1600XT +แรม 1G+athorn 3000+@2.6Gยังเอาไม่อยู่เลยครับ

Comment

ฝากไว้นะครับปรับความระเอียดเกมส์ให้เข้ากับความสามารถของการ์ดจอแล้วจะมีความสุขกับการเล่นเกมส์ครับ

เครื่องผม x300 เองยังลื่นเลยไม่มีกระตุก

Comment

Working...
                        X