Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ HD ปกติรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ HD ปกติรึเปล่า

ของ WD น่ะครับ มีเสียงเวลาอ่าน-เขียนข้อมูล
    ไม่ทราบว่ามันเป็นปกติของมันรึเปล่าครับ เพิ่งเคยใช้ WD

ขอบคุณครับ

ของผมก็มีเสียงนะเวลาอ่าน-เขียนข้อมูล ซึ่งผมว่ามันปกตินะ

Comment

ปกติคับท่าน ของผมก็มีเสียง ผมใช้รุ่นนี้ WDC WD3200AAKS-00VYA
      แต่ที่แปลกคือ ผมมีอีกตัวเป็นของซัมซุง ซึ่งแม้ว่ามันจะเขียนรึอ่านข้อมูลก็ไม่มีเสียงเลยซักนิดอ่ะ อายุมันก็4ปี
      แต่ไม่มีเสียงให้รำคาญใจเลยซักนิดเดียว

Comment

ของผมเงียบ 3 ตัวเลย

Comment

ปกติ

Comment

เสียงดังมากเลยเหรอครับ ผมก็กำลังจะซื้อมาทำ External ซะหน่อย

Comment

ถ้าเปิดโหลดบิทก็ไม่มีหรอกครับ มันจะมีเวลาโอนไฟล์ไรประมาณนี้
              Last edited by safe; 3 May 2008, 09:25:10.

Comment

อืม จะเอามาโหลดบิทน่ะครับ 500gb

Comment

Working...
                X