Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเกมส์ Bioshock ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเกมส์ Bioshock ครับ

คือว่าผมติดอยู่ด่านหนึ่งครับ คือด่านที่เราจะต้องหาอุปกรณ์มาใส่ระเบิด(คล้ายๆๆระเบิดนิวเคลียรุ่นเก่าๆไม่แน่ใจว่าพูดถูกหรืป่าวครับ) แล้วด่านนี้มันจะมีอยู่ห้องหนึ่งที่เราจะต้องใส่ " รหัส " ถึงจะเข้าได้ครับ
    แต่ผมไม่หาไม่เจอครับ รบกวนด้วยครับ.....

รหัสลองดูใน เอกสารที่เราเก็บได้อะครับ รู้สึกจะมีบอกนะครับ มันเป็นเลข4หลักใช่ป่าว

ไม่แน่ใจเฮะเล่นนานละซักลืม

Comment

ลองดูใน พวก diary ที่เราเก็บได้อะครับ หาๆดู กับไฟล์ที่พวกคนต่างๆมันเคยพุดอะครับ

Comment

งั้นจัดไป ^..^

http://www.gconsole.com/forum/show.p...&cat=3&layout=

.

Comment

เกมส์อะไรเล่นแล้วงง ยังไม่จบเลยเกมส์นี้ เล่นแล้วต้องกิน ยาทัมใจ...มันชอบมาข้างหลัง ตลอดไอ้พวกผีเอิ๊กๆ

Comment

ขอบคุณทุกๆๆคนครับ..เล่นต่อได้ซักที

Comment

เอาบทสรุปไหมละ PMมาละกัน

Comment

Working...
              X