Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาร่วมโหลดด่า compaq presario v3723au กัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาร่วมโหลดด่า compaq presario v3723au กัน

เพื่อนๆท่านใดที่ใช้ noteboook compaq บ้างผมใช้แล้วไปหาดาวโหลด driver มาลงไม่ได้
    ในเว็บเองก็ไม่มี เพื่อนผมใช้ asus มีแผ่น driver แถมให้ ผมหาดาวโหลดหลายวันมาก
    แล้วอีกอย่างก็พูดคุยกับคนที่ใช้ notebook ของ hp compaq ต่างคนมีปัญาเรื่อง
    driver ไม่ว่าจะเป็นรุ่นที่ผมซื้อ v3723au หรือรุ่นอื่นๆ ทุกคนต้องมาหา driver กันจนปวดหัว
    เรามาช่วยกันบอกต่อนะ ประกาศยี้ห้อให้ดังไปเลย เสียแรงที่ไว้ใจยี้ห้อ

- -" ปัญหาของเจ้านี้เค้าล่ะครับ ลองดูในบร์อด คลับ hp-compaq ดูครับเพื่อนๆน่าจะมี link ไว้ให้โหลดคับ

Comment

ขนาดที่ทำงานใช้ตัวเพรสซาริโอ m2000 โหลดไดรเวอร์เว็ปผู้ผลิต ตัวxp 32บิท ยังใช้ด้วยกันไม่ได้เลยครับน่าเบื่อมาก ใช้ไม่ได้ซักตัวยกเว้นพวกคีแพดอ่ะครับ แต่บอร์ดี้ผมโอเคนะ แต่เรื่องไดรเวอร์มัน+@!ครับ
      ต้องใช้วิธีแก้โดยใช้โปรแกรมดูดไดรเวอร์จากเครื่องอื่นมาน่ะครับ

เนี่ยถ้าใครจะซื้อยี่ห้อนี้อย่าลืมขอแผ่นไดรเวอร์มานะครับ(ขอไรท์) แต่ส่วนตัวเพื่อความอุ่นใจผมดูดไดรเวอร์ตัวโชว์ด้วยอืกทางอ่ะครับถ้าผมจะซื้อน่ะครับ (เพราะแฟนกำลังเล็งยี่ห้อนี้กะเอเซอร์อยู่พอดี)

Comment

=="

Comment

เนตเน่า

Comment

ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ Driver ก็ได้จากในบอร์ดนี้ครับ มีผู้ใจบุญรวบรวมเป็นPackให้อย่างดีพร้อมจัดเรียงลำดับการลงใว้
            ให้เรียบร้อยเลยครับ ลองหาดูนะครับ

Comment

Working...
            X