Announcement

Collapse
No announcement yet.

บาวแดง @ GRAW 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บาวแดง @ GRAW 2

ยิงโดนเป้าครับ
    มันคงชอบ
    Attached Files

หุหุหุุหุ

คิดได้ไงเนี่ย ยังไปดศพมันอีก555+

Comment

เขาเรียกว่าโฆษณาแฝง

Comment

เกมส์ไรไม่รู้ยากชิบ มาถึงด่าน5 ที่มีพลซุ่มยิงอยู่บนหลังคาเยอะๆๆอ่ะ

ลูกน้องก็ไม่ได้เรื่องเลยโง่ให้เขายิงตายตลอดเลย แต่ก้มันดี ถ้าเกมส์มันยากก้ไม่มันนะผมว่า

Comment

เกมส์ไรไม่รู้ยากชิบ มาถึงด่าน5 ที่มีพลซุ่มยิงอยู่บนหลังคาเยอะๆๆอ่ะ

ลูกน้องก็ไม่ได้เรื่องเลยโง่ให้เขายิงตายตลอดเลย แต่ก้มันดี ถ้าเกมส์มันไม่ยากก้ไม่มันนะผมว่า

Comment

จิงๆแล้วมีอีกหลายแบบนะครับ
            ใครจะดูอีกขะขับมาให้ดูอีก อิอิ

Comment

ผมว่าเกมนี้เล่น กำลัง มันส์ เลยนะถ้าคนชอบแนว แบบทหารจิงๆ
              ในความคิดผมคิดว่าเกมนี้ไม่ค่อยยากนะ ระทึกดี อิอิ นัดเดียวตาย
              ถ้าไม่โดนเกราะ ชอบๆ อิอิ

Comment

เกมเน้น tactic ต้องเล่นออนไลน์ถึงจะรู้

Comment

มีใครสนใจม่ะ GRAW2 แผ่นแท้ กล่องยังไม่แกะ 400

Comment

ขอมผมก็แผ่นแท้ เล่น ออนไล ครับ แผ่นเป็นของแถมจาก กาดจอ ^^

Comment

ยากจนไม่สนุก
                      เล่นไม่ใช่เล่นๆ
                      เหมือนเปนงาน

Comment

ผมว่ามันสมจริงดีอ่ะ เดินออกไปโท่งๆ โดนสอยไม่รู้เรื่อง 55+

Comment

เกมนี้ถ้าครับ easy บอทฝ่ายเราจะโง่นะครับ แนะนำเล่น hard ไปเลยยยย

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            เกมนี้ถ้าครับ easy บอทฝ่ายเราจะโง่นะครับ แนะนำเล่น hard ไปเลยยยย

ใช้ครับถูกต้องมากๆ เราแอบหมอบนอนดูมันยิงกันไม่โดนซะที บอกว่า i am reloading กัน4-5แมกแล้ว เป็นทั้ง pc ทั้ง xbox360 เลยครับ แต่ถ้าปรับ hard นี้มันครับสมจริง

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                              ยากจนไม่สนุก
                              เล่นไม่ใช่เล่นๆ
                              เหมือนเปนงาน

มันเป็นจุดดึงดูดของเกมนี้น่ะผมว่าความยาก มันจะทำให้เรากลัวตาย และวางแผนก่อนเข้าโจมตี ไม่เหมือน SF ครับคนเดียวบู๊ยิงเป็น10 อันนี้โดนกระสุน1นัดจุกและจากวิ่งอยู่ก็ต้องชงักไปเลย ถ้า sf นี้โดด ดึงๆยิงทั่วเลยครับ

Comment

Working...
                              X