Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจัดสเป๊กตามนี้ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดพลาดอ๊ะป่าวแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจัดสเป๊กตามนี้ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดพลาดอ๊ะป่าวแนะนำหน่อยครับ

M/b = Maximus Formula
    VGA = EAH 3870
    RAM = GEIL 1066x2 CL-4
    CPU = Q6600
    PSU = CoolerMaster Real Power M1000w
    HDD = SATA 2

กัวจะจัดแรมผิดอ่ะครับผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

psu มันเว่อไปครับ 700wก็เหลือแล้ว
    ถ้าอยากประหยัดเงินลดเมนบอร์ดลงมา เอาตังไปเพิ่มการ์ดจอ ถ้าเล่นเกมส์หนักๆ
    แรมท่านเลือกแล้วใช้งานได้กับเมนบอร์ดที่ท่านเลือกแล้ว

Comment

มันแปลกๆครับ ปรับให้นิดครับ

Originally posted by Rusty View Post
      M/b = Maximus Formula DFI LANPRATY DK T2RS
      VGA = EAH 3870 HD3870X2 ราคา 14000 เองครับ
      RAM = GEIL 1066x2 CL-4
      CPU = Q6600 Q9450
      PSU = CoolerMaster Real Power M1000w TERMALTARK 700W
      HDD = SATA 2

กัวจะจัดแรมผิดอ่ะครับผู้รู้ช่วยหน่อยครับ
      ตัวแดง ทั้งหมด เสียเงินไม่ต่างจากเดิม แต่ รับรองว่าแรงกว่าครับ

Comment

Working...
      X