Announcement

Collapse
No announcement yet.

3D Galaxy II กับ Big Water 745

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3D Galaxy II กับ Big Water 745

กำลัง ดูๆ อยุ่ว่า 3D Galaxy II กับ Big Water 745
    ตัวไหนความสามารถ ระบายความร้อน จะดีกว่ากันครับ
    ช่วยอธิบายหน่อยครับ

ทั่นผู้รู้ ^^

รบกวนหัดดูด้านล่างก่อนแล้วค่อยโพสหน่อยครับ

Comment

Originally posted by oudz View Post
      กำลัง ดูๆ อยุ่ว่า 3D Galaxy II กับ Big Water 745
      ตัวไหนความสามารถ ระบายความร้อน จะดีกว่ากันครับ
      ช่วยอธิบายหน่อยครับ

ทั่นผู้รู้ ^^
      ให้ 3D Galaxy II เข้าวินครับ ลองดูผลทดสอบเพื่อเป็นหนึ่งในการตัดสินใจ http://www.overclockzone.com/zolkorn...-II/index.html

Originally posted by Crossfires View Post
      รบกวนหัดดูด้านล่างก่อนแล้วค่อยโพสหน่อยครับ
      ใจเย็นๆคร๊าบบบบ บางทีเขาอาจจะไม่เห็นจริงๆก็ได้ เอาน่าของแบบนี้...

Comment

เชียร์บ๋วย

Comment

มันก็อยู่ข้างล่างลงไป 10 กาทู้เอง - -

Comment

กระทู้ล่างก็ใช่ว่าจะตอบให้ความกระจ่างได้นะครับ

Comment

แต่เรื่องเดียวกันก็ควรอ่านก่อนแล้วค่อยถามอีกรอบน่ะ ครับ

จบละกัน - -

Comment

Working...
              X