Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะ นำ all in oneแบบ ติดinkแทค์ สักเครื่องเถอะ ท่าน เซียน+เทพ ไก่ ocz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะ นำ all in oneแบบ ติดinkแทค์ สักเครื่องเถอะ ท่าน เซียน+เทพ ไก่ ocz

แนะ นำ all in oneแบบ ติดinkแทค์ สักเครื่องเถอะ ท่าน เซียน+เทพ ไก่ ocz

ขอบคุณ ท่าน เซียน ทุกท่าน จ้า

ดัน ช่วยผม หน่อย เหอะ

Comment

แนะ นำผม เถอะ

Comment

ช่วยผม เถอะ

Comment

ดัน เพื่อ ท่านเทพ ทำแท้ง เอ้ย แทงค์ หมึก งับ ออิออิอิอิ

Comment

ใช้ Brother จำชื่อรุ่นไม่ได้ใหม่ ๆ นี่แหละ ประมาณว่า 150 อาไรสักอย่าง ที่ตัวเก็บหมึกไม่เคลื่อนไปกับหัวพิมพ์ ทำให้ไม่มีสายตะโยงระยางไปทั่วถ้าติดแท้งนะ บ้างบอกว่าถ้าหัวพิมพ์ตันก็เสร็จเพราะหัวพิมพ์ติดเครื่องไม่ได้ติดหมึก แต่ใช้มาแล้ว 2 เดือน ใช้น้ำหมึกของ Comax ไม่มีปัญหา ไม่ได้ปริ้น 1 อาทิตย์กลับมาปริ้นก็ยังใส ไม่เป็นลาย ไม่เหมือน Epson อ่ะ ถ้าเป็น Epson ล่ะเสร็จเลย ถึงหมึกแท้ก็เถอะ ร้านแนะนำให้ใช้หมึกดีๆ อย่าง Comax ถ้าใช้หมึกถูก ๆ ทั่วไปจะตันง่าย

Comment

เทพไก่นี่ใครพี่ อิอิ

Comment

ขอบคุง ทุกท่าน จ้า ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ช่วย แนะ นำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมใช้ Epson CX3700 ติดแท๊งค์มาปีกว่าละครับ ก็โอเคอะนะ ประหยัดค่าหมึกได้เยอะมากๆ ใช้หมึกถูกๆยี่ห้ออะไรไม่รู้ ไม่ได้ดู ขวดละร้อย 4ขวด ก็สี่ร้อย หมดไปเกือบสองชุดเอง

Comment

Originally posted by xxa View Post
                    ใช้ Brother จำชื่อรุ่นไม่ได้ใหม่ ๆ นี่แหละ ประมาณว่า 150 อาไรสักอย่าง ที่ตัวเก็บหมึกไม่เคลื่อนไปกับหัวพิมพ์ ทำให้ไม่มีสายตะโยงระยางไปทั่วถ้าติดแท้งนะ บ้างบอกว่าถ้าหัวพิมพ์ตันก็เสร็จเพราะหัวพิมพ์ติดเครื่องไม่ได้ติดหมึก แต่ใช้มาแล้ว 2 เดือน ใช้น้ำหมึกของ Comax ไม่มีปัญหา ไม่ได้ปริ้น 1 อาทิตย์กลับมาปริ้นก็ยังใส ไม่เป็นลาย ไม่เหมือน Epson อ่ะ ถ้าเป็น Epson ล่ะเสร็จเลย ถึงหมึกแท้ก็เถอะ ร้านแนะนำให้ใช้หมึกดีๆ อย่าง Comax ถ้าใช้หมึกถูก ๆ ทั่วไปจะตันง่าย
                    ผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ dcp150 มี copy scan printer ตอนนี้น่้าจะอยู่ที่2พันนิดๆ ส่วน inktank ถ้าใช้กับรุ่นนี้เคยเจอในเวบไหนไม่รู้ 1600 พร้อมมาติดตั้งให้ถึงบ้าน

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Working...
                      X