Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าวัดอุณหภูมิcpuกันยังไงเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าวัดอุณหภูมิcpuกันยังไงเหรอครับ

ตามหัวกระทู้เลยครับ ผมวัดไม่เป็นอ่ะครับ ใช้ E8200+p5k อยู่ พัดลมเสียงดังมาก
    ต้องเข้าไปดูตรงไหนครับ หรือว่าต้องใช้โปรแกรมครับ

ปล.บอกวิธีดูอุณหภูมิของพวกการ์ดจอกับอื่นๆด้วยก้อดีครับ ขอบคุณมากครับผม

P5K มีโปรแกรมแถมมาให้อยู่แล้ว ครับ ในแผ่น Driver โปรแกรม Asus Probe นะ

Comment

VGA = rivatuner , atitool , gpuz , everest , speedfan , HWMonitor , etc.
      CPU = everest , speedfan , HWMonitor , etc.

Comment

Working...
      X