ขออีกกระทู้นึงนะครับ ...
พอดีตอนนี้ผมมี Wireless USB อันนึง อยากแชร์อินเทอร์เน๊ตจาก PC ไปยังโน๊ตบุ๊ค โดยทำแบบ adhoc น่ะครับ ไม่ทราบว่ามีใครพอทำได้บ้าง ช่วยสอนหน่อย ... (ใช้ PC เป็นเครื่องต่ออินเทอร์เน๊ตครับ)

ปล. เข้าไปอ่านใน The lord of wireless แล้ว ... ยังทำไม่ได้ครับ แชร์เน๊ตไม่ได้
อีกกระทู้นึงที่ผมตั้งเป็นแชร์ผ่านทาง bluetooth ครับ ช่วยแนะนำวิธีใดวิธีนึงก็ได้ครับ หรือถ้าได้ทั้งสองแบบก็จะดีมากๆ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำแนะนำครับ