Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น company of hero กระตุกมากครับ ควรต้องเพิ่มอะไรบ้างช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น company of hero กระตุกมากครับ ควรต้องเพิ่มอะไรบ้างช่วยดูให้หน่อยครับ

p4 2.8Ghz (478)ram 1.5 g (400) vga fx 5700/256mb.
    สเปกนี้ครับ ยังไม่อยากซื้อเครื่องใหม่ ควรเปลี่ยนการด์จอ อะไรดีคับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ให้เล่นแล้วไม่กระตุกอ่ะคับ งบ 10000

AGPใช่มั้ยครับ คงไม่มีใครซื้อ478pciEXหรอก เมืองไทยมีขายรึเปล่าก็ไม่รู้
    งบขนาดนั้นเอาXFX GeForce 7600GTไปเลยครับ หรือไม่ลองดู
    XFX GeForce 7800GS - 256 MBไม่แน่ใจว่าเกินหมื่นรึเปล่าลืมราคาไปแล้ว
    ซื้อตัวสูงๆจะได้ใช้ไปนานๆไม่ต้องเปลี่ยนบ่อยๆเหมือนผม

Comment

Originally posted by winhaha View Post
      ควรเปลี่ยนการด์จอ อะไรดีคับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ให้เล่นแล้วไม่กระตุกอ่ะคับ
      เปิด effect ขนาดไหนล่ะครับ ถ้าเป็นทุกอย่างอลังการสุด ๆ เครื่องแบบผมยังเอาไม่ค่อยจะอยู่เลย

แต่ถ้าจะให้ดีขึ้นเปลี่ยน VGA เป็น 6800gs หรือ 7600GT ครับ

Comment

7900gs ไม่อยู่เหรอครับเนี่ย ไม่น่าจะเป้นอย่างนั้นนะ ผมไปลองเล่นที่ร้านHWH ชั้นm d820 แรม 1g galaxy7900gs เปิดรายละเอียดสุด1280*1024 detail สุงสุด แค่เปิดphysic ไม่ได้ ยังลื่นเลยนะครับ

Comment

จขกท เขาบอก มัน 5700 ครับ ไม่ใช่ 7900
          T_T

Comment

อยากเล่นเกมนี้แบบมีฟิสิกการ์ดจัง
            แค่ผมใช้9600ผมก็ว่ามันสุดยอดเกมแล้ว

Comment

ขอบคุณมากๆ ครับ แล้วตกลง 7600gt หรือ7800gs คับ รบกวนช่วยบอกราคาด้วยคับ

Comment

7600GT (agp)ก็ได้แล้วคับ
                ราคาก็ประมาณ6-7 พันครับ
                http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

6600GT 7300GT X1600 ก็น่าจะพอครับ เก็บตังไว้ดีกว่าเพื่อ อัปเกรด

Comment

Originally posted by nameless View Post
                    เปิด effect ขนาดไหนล่ะครับ ถ้าเป็นทุกอย่างอลังการสุด ๆ เครื่องแบบผมยังเอาไม่ค่อยจะอยู่เลย

แต่ถ้าจะให้ดีขึ้นเปลี่ยน VGA เป็น 6800gs หรือ 7600GT ครับ
                    อย่าเข้าใจผิดครับ ผมหมายถึงrepนี้

Comment

ขอบคุณทุกๆกระทู้มากๆคับ

Comment

Working...
                      X