Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าเป็นที่การ์ดจอรึเปล่าคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าเป็นที่การ์ดจอรึเปล่าคับ ?

คือผมใช้ HD3470 อะคับแล้วลองเล่นเกมอื่นๆมันก้อไม่เป็นอะไรนอกจาก Outrun 2006 Coast 2 Coast แล้วภาพมันเร็วผิดปกติ ผมใช้ Fraps วัด fps แล้วมันตกประมาณ 150-1100 fps ซ๊อคคับ =_=" เล่นตามไม่ทัน มีวิธีแก้มั้ยคับ ผมเปิด aa*2 1280*1024 แล้วมันยังเร็วเท่าเดิม [เกมส์ยิงไข่ยังอายเมื่อเจอแบบนี้เข้าไป =_="]
    Attached Files
    Last edited by Mcrxp; 5 May 2008, 10:49:30.

bug นิดหน่อย (ตัวเกมส์/ไดร์เวอร์)
    ดันไป รอผู้รู้
    รึว่าการ์ดจอเเรงเกินไป หุหุหุ

Comment

เหอเหอ ใช้ กาดจอเก่าๆก้อลื่น+ไม่เป็นอะไรนะงับ =_= "

Comment

Working...
      X