Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องใช้การ์ดจอสุดแรงของท่านกันคุ่มปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องใช้การ์ดจอสุดแรงของท่านกันคุ่มปล่าวครับ

พี่น้องใช้การ์ดจอสุดแรงของท่านกันคุ่มปล่าวครับ ส่วนตัวผมไม่คุ่มเลย - -" ขนาดเอาแค่ gf8600m gs น่ะเนี้ยะ เดือนหนึงแตะบอลpes2008 ไม่เกิน 3คู่ ตัดต่อไม่เคยตัด(ทำไม่เป็น) 3DMAX MAYA ไม่รู้จัก - -" เลยอยากรู้ว่าท่านอื่นๆทำไรกันบ้างครับ
    ปล ระบุรุ่นการ์ดเทพมาหน่อยก็ดีครับ ^^ ผม GF8600M GS ครับ
    Last edited by turionx2; 5 May 2008, 12:37:56.

คุ้มไม่คุ้มนี่ไม่ทราบครับ แต่รวมๆแล้วใช้คอมหาเงินได้เกินราคาเครื่องที่ซื้อมาไปเยอะครับ

Comment

เครื่องผมคุ้มแน่นอน Full Load ทุกวัน
      กลางวันทำงาน ตัดต่อภาพโฆษณาใหญ่ๆ ตัดต่อ VDO เป็นครั้งคราว
      กลางคืนก็ Crysis Cod4 NFSPro ฯลฯ

Comment

เหอ ๆ เล่นแต่ Audition กับดูการ์ตูนอ่าคับ

>"<

Comment

คุ้มในด้านความสนุกสนานครับ ฮา เล่นเกมส์มันจนสะใจแล้วเหอๆ

Comment

H u h u !

ของเราคุ้มงับ ซื้อ 8800GTS 512Mb มา 13k ... ตีปังย่าลื่นโคตร *0*

ปล. อะล้อเล่งง

^-^

Comment

ไม่คุ้มอะ เล่น Crysis อืด / กระตุก มากมาย

Comment

คุ้มครับ เล่นเกมไพ่ พิมพ์เวิร์ด ดูหนังฟังเพลง ที่ว่ามาไม่กระตุกซักนิด
                Last edited by ปฐมวงศ์; 5 May 2008, 12:44:36.

Comment

ไม่คุ้มคับ เล่น pes2008 6 season กะ CNC3 รวมๆ แล้ว ซื้อมา 2 เดือนได้

Comment

คุ้มสุดๆและครับผม เล่น msn ไม่กระตุกเลย

Comment

Radeon 9550 256M ตัวแรง เล่น msn ก็กระตุก ทำ***ไรก็กระตุก เพราะเครื่องแรมน้อย

เก่าแสนเก่าด้วย 5 5 5 5 5 5

Comment

ไม่คุ้มคับ เล่นเนตแล้วกะตุก ฮ่า ๆๆ

Comment

ไม่คุ้มเพราะของผม การ์ดจอไม่แรง

ปล.เล่นแต่ m กะ ocz -*-

Comment

Originally posted by scodex View Post
                            ไม่คุ้มเพราะของผม การ์ดจอไม่แรง

ปล.เล่นแต่ m กะ ocz -*-
                            ขนาดของผมแรง(พอสมควร)ก็เล่นเหมือนท่านเลยครับ แถม siambit อีกเวปเท่านั้นเอง

Comment

คุ้มสุดๆครับ ตั้งแต่เล่นเกม, ตัดต่อภาพ,หนัง, ทำซับ ด้วยเครื่องเดียวการ์ดจอออนบอร์ด GMA950 ^.^

Comment

Working...
                              X