Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ internet ดีๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ internet ดีๆหน่อยครับ

คือปกติผมใช้ true Adsl 256kb

แล้วผมจะไปเพิ่มเป็น 2mb มันบอกว่า พื้นที่ให้บริการผม มันจำกัดแค่ 256kb เท่านั้น

โดยที่ ข้างๆ บ้านผม เป็น 1mb กันหมดแล้ว

พนง เลย ขอเบอร์ข้างบ้านผมแล้วเบอร์มือถือเพื่อจะติดต่อกลับ เพราะเค้าต้องไปเช็ค ด้วย

ภายใน 1 อาทิตย์

มันมีสิทย์ที่จะใช้ไมไ่ด้มั้ยครับ โดยที่ระแวกบ้านผม ทั้งหมดที่ใช้เน็ต เป็น 1mb กันหมดเลย

แล้วช่วยแนะนำ ของ ที่อื่นให้หน่อยได้มั้ยครับ

น่าเห็นใจครับ
    ของผมเต็มที่ได้ 5Mb (อยาก Up แต่ไม่มีตังจะจ่าย ละ 555+) ใช้ ทุย 1Mb ต่อไป

Comment

Working...
    X