Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ต TOT ถามหน่อยครับ ( Wireless Router )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เน็ต TOT ถามหน่อยครับ ( Wireless Router )

ท่านใดใช้ HI SPEED ของ TOT มั้งครับ
    อยากทราบว่าท่านๆ ใช้ Wireless Router อะไรกันมั้งนะ
    พอดีจะซื้อให้ลูกเจ้าเจ้าของร้าน อะครับ
    ส่วนตัวผมเองใช้ของ ทรู 1M กับ ZyXEL P660HW T1 V2 (อยากรู้มันใช้กับ TOT ได้เลยอะปาวนะ)

Linksys รุ่น All in one ก็ WAG200

หรือ Zyzel รุ่นที่ว่าก็ได้

ของ TOT ใช้ได้หลายรุ่นครับแค่เช็ตค่าให้ถูกเท่านั้นเอง

Comment

Originally posted by FeliXZiXma View Post
      Linksys รุ่น All in one ก็ WAG200

หรือ Zyzel รุ่นที่ว่าก็ได้

ของ TOT ใช้ได้หลายรุ่นครับแค่เช็ตค่าให้ถูกเท่านั้นเอง
      ขอบคุณมากครับ
      เดี๋ยวไปมั่วๆ เอาคงจะได้ ^..^
      * ความพยายามอยู่ที่ใหน ความสำเร็จอยู่ที่ใหน +_+?

Comment

ลูกเจ้าของร้านหรอครับ

สงสัยได้้เงินเดือนเพิ่มแน่

Comment

ลูกเจ้าของร้านนี่ ผู้หญิงใช่ป่าว ครับ

กะจีบเต็มทีเลย สงสัยกำลังทำคะแนน

ก๊ากๆๆๆ

Comment

แล้วไม่ทราบว่าเน๊ต TOT ใช้กะเจ้าตัว TP-LINK TD- W8910G ได้รึเป่าคับ

หรือไม่ก๊มีตัวไหนที่มันเปนแบบ all in one แนะนำมั่งอ่ะคับ

Comment

Working...
            X