Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอonboard มันลากได้ไหมอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอonboard มันลากได้ไหมอ่ะ

การ์ดจอonboard มันลากได้ไหมอ่ะ สงสัยอีกอ่ะ
    Last edited by Trex; 21 Aug 2008, 22:07:01.

พี่ผมเลยลากของโน๊ตบุ๊กครับ โคตรเสียว555555555+

ความร้อนร้อยกว่าๆ ได้ aquamark เพิ่มมา50-*-

Comment

ไม่ลองไม่รู้

Comment

6150 รู้สึกจะไม่ได้นะครับ

Comment

ดันอยากรู้ด้วยคนครับ

Comment

ลากได้ แต่คงไม่ได้ช่วยไรมาก

Comment

ลองดูเดี๋ยวก็รู้ นะ
              แล้วมันมี Core / Mem ให้ oc ด้วหรือ

Comment

มาคอนเฟิร์มว่าลากได้ แต่ผลที่ได้มันเพิ่มมาจิดเดียว จนไม่เห็นความแตกต่าง ลากไปให้ชิพร้อนเปล่าๆ ชิพร้อนเกินจะทำให้เครื่องรวน+แฮ้งได้ ลากมาแล้ว เอิ๊กๆๆ (6150SE or 6100)

Comment

เห้นรีวิว ATi HD3200 มีให้ลากในไบออสกันเลย

แต่รุ่นอื่นๆ พอลากไปได้ครับ แล้วลากบัสแรมตามด้วย ให้ไปพร้อมๆกัน แต่ว่า เครื่องจะเอ๋อๆครับ เพราะมันก็คือชิพเซทมันจะร้อนจัด และอุปกรณ์เกือบทุกอย่างในเครื่องให้ชิพเซทจัดการ เหลืออะไรเล่า

Comment

เหอเหอ

ทำไปได้

อิิอิ

Comment

Working...
                    X