Announcement

Collapse
No announcement yet.

กว่าจะแต่้งเสร็จ ใช้เวลา 4 ชั่วโมงกว่าๆ Need for Speed™ ProStreet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กว่าจะแต่้งเสร็จ ใช้เวลา 4 ชั่วโมงกว่าๆ Need for Speed™ ProStreet

เอารูปรถที่ผมแต่งมาให้ชมกันครับ อยากให้มันเหมือนรถ RX-7 ใน wallpaper เกมเลย
    แต่ก็ได้เท่านี้อะครับ บางลายมันไม่มีก็เลยเอาลายที่มันน่าจะใช้ได้แทนครับ หรือว่ามีก็ไม่รู้
    แต่เท่าที่ดูน่าจะมีแค่นี้นะครับ กว่าจะแต่้งเสร็จ ใช้เวลา 4 ชั่วโมงกว่าๆ ถึงได้อย่างที่เห็นครับ

ดูแล้วคล้ายๆไหมครับท่าน

รูปบน รถที่ผมแต่งเอง รูปล่าง wallpaper ครับ และรูปสุดท้านเพิ่งทำเสร็จครับ ส่วนสีเอาสีนี้แหละครับเหมือนในไตเิติลดี
    Attached Files
    Last edited by tuimanseven; 8 May 2008, 19:33:42.

ผมว่าคันบนสวยกว่านะ 555

Comment

Originally posted by [S]and[R]abbit View Post
      เห็นด้วยครับ

Comment

คล้ายคับ แต่สีมะค่อยเหมือนนา หุหุ

Comment

Originally posted by [S]and[R]abbit View Post
          Originally posted by xoom View Post
          เห็นด้วยครับ
          ขอบคุณครับที่ชม

ไอ้ตรงกระโหลกผมใช้ลาย 5 ลาย วางทับกัน
          ส่วนตรงลายล้อหน้านั่งนึกตั้งนานกว่าจะได้

Comment

อันนี้อัพเพิ่มเติมให้ดูครับ ทำให้คล้ายได้เท่านี้ครับ
            ใครที่เป็นแฟน THE FAST AND THE FURIOUS ภาคแรก
            คันนี้ที่โดนยิงซะพรุนตั้งแต่ต้นเรื่องไง มองกันออกปล่าวครับ
            Attached Files
            Last edited by tuimanseven; 6 May 2008, 23:13:56.

Comment

งามมากครับ

Comment

สวยมากครับ

Comment

อันล่างดิแจ่ม

Comment

สวยดีจ้า

Comment

Originally posted by vaik28 View Post
                      อันล่างดิแจ่ม
                      อันนั้นเขาแจ่มแน่นอนครับ

Comment

สวยดีครับ ๆ ๆ

Comment

B)

http://www.nfs-planet.de

Comment

อันล่างหัวโหลก สวยกว่า

ไงก็เป็นกำลังใจไห้

Comment

ความพยายามสูงมากคับ ผมเองก็เคยคิดที่จะแต่งเหมือนกัน แต่งไปได้ 5 นาที เลิก 555+

ปล. อยากให้ RX-7 มีแรงม้า 600+ มีท่านใดทำได้บ้างคับ 500 ปลายๆ ตามคอมไม่ทันเลย
                              สนาม speed ทะเลทรายอ่ะคับ

ปล. เล่นกี่เกมๆกี่ภาคๆ ก็เล่นแต่ RX-7 เฮ้อ...

Comment

Working...
                              X