Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2 X2 3800+ ขอถามเรื่อง BIOS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AM2 X2 3800+ ขอถามเรื่อง BIOS ครับ

[[COLOR="Navy"][B]คือผมจะประกอบคอมอ่ะครับ แต่ติดอยู่ที่ว่า ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง BIOS ครับ ผมใช้ cpu AM2 X2 3800+
    MB. K9N Diamond
    Ram corsair vs 1G*2 667
    VGA PX7900GS Extreme
    ผมจะตั้งค่า ไบออส ยังไงครัง เป็น auto ทั้งหมดหรือมีตรงไหนที่ต้องเปลี่ยนบ้างครับ
    เอาแบบไม่ คล็อกนะครับ

bios MSI หน้าตาเป็นไงหว่าเกิดมายังไม่เคยเห็นเลยอุๆ อยากเห็นเหมือนกัน

เด๋วรอคนใช้ MSI มาตอบล่ะกัน

Comment

ถ้าไม่ OC ไม่ยากครับ ไม่ต้องทำอะไรในใบออสเลยครับ มันเซทออโต้อยู่แล้วครับ เซทบูท HDD ให้ถูกก็พอ

Comment

ครับ

อ๋อ ครับ ขอบคุณมาก
        BIOS ของMSIก็ใช้ของ AMI นั่นแหละครับ

Comment

Originally posted by tp_evill View Post
          อ๋อ ครับ ขอบคุณมาก
          BIOS ของMSIก็ใช้ของ AMI นั่นแหละครับ
          อ่ออย่างงี้นี่เอง...^^"

Comment

หึๆ

Comment

Working...
            X