Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาโลกแตกครับ ช่วยที่ครับพี่ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โห..........นี่มันกระทู้กอบกู้โลกเชี่ยวหรือนี่

Comment

เสปคเทพตอนนี้ ยังเป็น เห็นใจครับเห็นใจ

ลองถอดพัดลมเคส สัก 2 3 ตัว แล้วลองใหม่ดูครับ เปิดฝาไว้ด้วยนะ จะได้รู้ว่า เพาเวอร์หรือเปล่า

Comment

งตึบเลยครับ

Comment

พอจะมีร้านไหน เทพๆ บ้างครับ สงสัยส่งร้านดีก่า

Comment

ผมว่าส่ง TK นั่นแหละครับ แล้วเอาเกมส์ไปนั่งเล่นโชว์ที่ร้าน เค้าเล๊ย เอิ้ก

Comment

ลอง ใช้ นอก case งับ

Comment

น่าจะเป็นที่แรมนะ ลองเปลี่ยนแรมดูหรือเปล่า
                อาการนี้ผมเคยโดน ใส่แรม 2 ตัว แต่มีตัวหนึ่งเสีย....ลองถอดออกตัวหนึ่งดูว่ายังเป็นอีกหรือเปล่า

Comment

ถอดทุกอย่างที่ยังไม่จำเป็นออกก่อนให้หมดแล้วลองเปิดเล่นดู pSU มีปัญหาเรื่องการจ่ายไฟรึป่าว

ไม่ก็ลองหาPSU มาลอง ท่าใช่ก็ส่งPSU เคลมโลด

ปล.ผมก็เดาๆเอานะครับ

Comment

Working...
                  X