Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยงับไขน๊อตออกจากฮาสดิสไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยงับไขน๊อตออกจากฮาสดิสไม่ได้

คือว่าผมไขน๊อตออกจากฮาสดิสไม่ได้ เกลียวมันหวานอ่ะงับ

ทำไงดีอ่ะครับผม ใครรู้ช่วยผมทีคร้าบบ เล่นคอมไม่ได้เยย

ใช้โน๊ตบุคเล่น ลำบากมากมายย

รบกวนด้วยครับผม

ขอบพระคุณอย่างสูง

เอาเล็บจิ๊กน๊อตดันออกมาทางที่จะขัน แล้วค่อยๆขันมันออกมา - -"

Comment

เอา คัตเตอ งัดที่โคนน็อตค้างไว้แล้ว ค่อยๆหมุนน็อต ครับงัดค้างไว้จนกว่าจะออกนะครับ หรือ ถ้าสอดคัตเตอเข้าที่โคนน็อตไม่ได้ก็คีมลอคครับ หนีบไว้แล้ว ดึง+หมุนครับ อันนี้ชัว

Comment

Working...
      X