Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคประมานนี้ COD4 พอจะไหวรึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคประมานนี้ COD4 พอจะไหวรึเปล่าครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=357159

ท่าไหวจะได้ประมานไหนครับ รบกวนผุ้รุ้ด้วยครับ T__T

การ์ดจอ GF8400GS อ่อนมาก
    แต่ลองปรับดูก่อนนะ All LOW 1024 x 768 ดู ถ้าไม่ได้ก็ 800 x 600
    เพราะ GF8400 GS มันแรงกว่าออนบอร์ดนิดหน่อย นะ

Comment

ครับ T__T

Comment

ได้หรือไม่ได้ ก็ ลงไปก่อนครับ พอลงเสร็จแล้ว เล่นเกมเลย

ไม่ต้องไปยุ่งกับพวก ออฟชั่น เดี่ยวมันปรับของมันเองครับ

ได้ไม่ได้อีกเรื่อง

Comment

ไม่ได้ปรับเองเหมือนกัน ลงแล้วเกมส์มันปรับให้ ลื่นไหลดีครับ

Comment

เอา Glow กับ Blur ออก ช่วยได้มากมายครับ ลองดู (^-^)

Comment

GS ไหวชัวร์ครับลดลงมานิดนึง ผมเคยเล่นใน NB acer 4520 8400m G เอง
              นี่เป็น PC และ GS แรม 2กิ๊ก เล่นโลดๆ

Comment

ผมใช้เป๊ก ต่ำมากมาย เล่นระดับกลางๆได้เลยครับ ถ้าปรับอันที่หยักๆๆ ออกไปนะ ภาพก้อยังคงสวยงามครับ
                ใช้ 6600GT ครับ

Comment

Working...
                X