Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับใครใช้การ์อ XFX 512 9600 GT รหัส 94PYHF4 บ้างคราบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับใครใช้การ์อ XFX 512 9600 GT รหัส 94PYHF4 บ้างคราบบ

เห็นรูปร้างหน้าตามานแล้ว รู้สึกพัดลมเล็กไปหน่อย
    เลยไม่แน่ใจว่ามันจะเย็นรึป่าวครับ
    ใครใช้อยู่ช่วยบอกทีคราบบบ

พอดีไปเห้นที่ร้าน J I B มานะคราบบบ

ขอบคุณคราบบบ

วิจารย์สินค้าตัวนี้ให้ทีนะคราบบบ

แรงดีไม่มีตกรึป่าววว

งิงิงิ

Attached Files

OK
    เลข 9 เลขดี

Comment

ดีจริง ๆ มั้นครับ
      ว่าจะไปซื้อมาลิงซะหน่อย
      แต่กลัวผิดหวัง
      เลยต้องมาหาผู้รู้ผู้มีประสบการณ์การใช้มาแล้ว
      ช่วยยืน ยันนนนนน หน่อยครับ

แล้ว ท่านๆ OC ไปกันได้เท่าไรครับ

งิงิงิ

Comment

มันดีมากครับ แต่มันแพงง่ะ ยี่ห้ออื่น 5400-5500

Comment

ซะงั้นราคาที่ท่านว่า 5400-5500 นี้คือยี้หอไหนบ้างครับ
          โห้วว อย่างง งี้ก็ซื้อของเกินราคาจริงนะซิคราบบบ

ไม่ได้ๆๆ ทำไงดีอยากได้

Comment

Gigabyte ไงครับ 9600GT 5480 บาทครับเป็นตัว Sink Zalman ด้วยครับเย็นกว่าตัวข้างบนมากมายเลย

Comment

Originally posted by scops View Post
              Gigabyte ไงครับ 9600GT 5480 บาทครับเป็นตัว Sink Zalman ด้วยครับเย็นกว่าตัวข้างบนมากมายเลย

ขายที่ร้านไหนหรอครับ
              พอจะมรรูปรึป่าวครับ
              และตัวนี้ OC จากโรงงานรึป่าวครับ

core/mem เท่าไรครับ

Comment

ผลมีแล้ว จำลิ้งไม่ได้ 1.Sonic 2.XFX 3.MSI

Comment

Gigabyte GeForce 9600 GT Zalman
                  รหัสสินค้า: 000651
                  ราคา 5,490.00 บาท
                  รายละเอียด: Chipset NVIDIA GeForce 9600GT
                  Memory 512MB
                  Memory Bus 256 bit
                  Memory Type GDDR3
                  Card dimension ATX
                  Bus Type PCI-E
                  Bus Speed x16
                  D-SUB Y (By Adapter)
                  TV-OUT Yes
                  DVI Port Y (DVI-I)
                  VIVO No
                  Multi View Yes

ไม่โอซีมาจากโรงงานทีครับ

Comment

ถ้ามันเย็นกว่า จับ oc เองมีสิทธิ์ได้ core mem มากกว่ารุ่น oc ซะอีก (ต่อให้รุ่น oc ocเพิ่มต่อ)

Comment

ขอบคุณ คุณPraFire คราบบบ

แต่ตอนนี้อยากได้ยินเสียงคนที่ใช้ xfx ตัวนี้อยู่
                      มาบอกเล่าถึงประสบการณืหน่อยคราบบบ

พอจะมีมั้ยครรับ

ขออีกเรื่องนะครับ
                      MSI 9600GT คุณว่าไง
                      ดีป่ะครับ

งิงิงิ

Comment

ในบอร์ดนี้เค้าว่ากันว่า MSI ทนและเสถียรอ่ะครับ

Comment

อ้อออ

จริงรึครับเนี้ยยย

แต่ก็นะ นาลองเหมือนกันครับ

Comment

ไอ้ตัวนั้นมัน Core 740/ Mem 2000 ทำออกมาให้คนซื้อตัว 700/2000 ร้องไห้
                            เพราะราคาถูกกว่าอีกต่างหาก

Comment

ซะ งั้น
                              แล้วที่ว่าราคาถูก คุณ Khow ไปดูร้านไหนมาแล้วบ้างครับ

ขอสอบถามนิสนึงนะคราบบบบ
                              พอดีอยู่ต่างจังหวัด
                              หาซื้อยากมากก

Comment

Working...
                              X