Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง Com ทีครับ งบ 5,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง Com ทีครับ งบ 5,000

พอดีตอนนี้มีโครงการจะถอย USB Sound Card มาใช้กับโน้คบุ้คอยู่ครับ

เล็งๆ Digital Music SX เอาไว้

http://diy.alinkcorp.com/product_lis...e=Introduction

เลยจะหาลำโพงคอมอีกตัวเอาไว้ เน้นฟังเพลงร็อค กะป๊อบ

เอาแบบเบสมีคุณภาพหน่อยครับ ใจผมอยากได้ Bose C3 นะ แต่สู้ไม่ไหว
    (หาคนหิ้วไม่ได้)

ที่ดูๆอยู่เห็นแนะนำไมโครแลป X3 กะ Divoom xf5

อยากรู้ว่ามีตัวไหนน่าสนอีกมั้ยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

อ้อ ตัวเก่าใช้ครีเอทีฟ ตัวละพักหกแต่จำชื่อรุ่นไม่ได้ เบสไม่ได้เรื่องเลย เยอะแต่ไม่มีคุณภาพครับ
    ตอนนี้เลยจะยกให้แฟนแล้ว หาใหม่ดีก่า

Leona SWR 204 เสียงดีครับ เบสเป็นลูก แต่ตัวหย่ายยยยยยยไปนิด

4990 บาท หรือราคาพิเศษถุกกว่านั้นเยอะ

JBL รุ่น Creature Active 2.1 Acoustic System 4,490 คับ ใสกิ๊งงงงง เบสเป็นเบส จิ๋วแต่แจ๋ว
    Last edited by beachboy_x; 6 May 2008, 22:21:19.

Comment

JBL รุ่น Creature Active 2.1 Acoustic System

อันนี้เสียงดีจริงดิครับ

แค่เห็นแต่ตั้งอยู่ในร้าน istudio ไม่เคยลองฟังซักที

ดูท่าต้องไปลองซักหน่อยแ้ล้วแฮะ

Comment

ลองฟัง ชัวร์ที่สุด

Comment

Working...
        X