Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ cd key ของเกม call of juarez หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ cd key ของเกม call of juarez หน่อยครับ

พี่ๆที่มี ขอหน่อยครับ แบบว่าเพื่อนให้แผ่นมาแต่ไม่มีcd key เลยไม่รู้จะลงยังไง
    ขอบคุณมากครับ
    Last edited by lakul; 10 May 2008, 19:19:26.

ให้ฮันเดรตขวดนึงเอ้า.. อิอิอิ

Comment

ให้ฮันเดรตขวดนึงเอ้า.. อิอิอิ น้ำแข็ง+โซดาออกเอง (กินด้วยกัน)

Comment

จัดไห้เลยคับ

XXXXXXXX-XXXXXXXX-XXXXXXXXXXXX-XXXXXXXXX พอดีเค้าห้ามโพสอะคับ

ลองดูละกันนะคับ
        Last edited by Toezen; 9 May 2008, 23:04:34.

Comment

Originally posted by Toezen View Post
          จัดไห้เลยคับ

43333-4444L-73X79-9994R-CCCC3
          CEKCT-KFKRW-9E79X-3R9EP-XRRER
          R3TFY-CPYFW-YY77W-X9A3F-RWPLL

ลองดูละกันนะคับ
          น่าจะส่งทาง pm นะครับ เค้ามีกฏอยู่นะ

Comment

ขอบคุณมากมายครับ ว่าแต่ท่าน TOEZEN อยู่แถวใหนครับ ถ้าเป็นบางพลีจะจัดให้ซักชุด ..555 (ตามที่ตกลงกันไว้)

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
              น่าจะส่งทาง pm นะครับ เค้ามีกฏอยู่นะ
              ถูกครับ..โจ่งแจ้งไปนิดนึงนะ สงสัยใหม่ทั้งคู่ครับ .. อ่านกฏก่อนโพสก็ดีนะครับ..
              ควรทำตามที่ท่าน naeza777 บอกนะครับจะได้อยู่กันนาน ๆ

Comment

ขอโทดคับ พอดีลืมอ่านกฎ เดียวผมแก้ข้างบนออกเเล้วกันนะ

ผมอยู่ บางขุนเทียนอ่าคับ อิอิ ไกลกันเลย
                Last edited by Toezen; 9 May 2008, 23:01:55.

Comment

กำ ผมส่งให้คุณตั้งแต่วันแรกที่ตั้งกระทู้นี้แล้ว เช็คpmหน่อยครับ

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                    กำ ผมส่งให้คุณตั้งแต่วันแรกที่ตั้งกระทู้นี้แล้ว เช็คpmหน่อยครับ
                    ขอบคุณครับ เพิ่งเปิดดูเมื่อเช้าครับ ... ยังไงก็ครั้งต่อไปจะระวังมากกว่านี้ครับ

Comment

แจ้งเตือนให้Editไปก็ไม่มีประโยชน์Rep คุณnaeza777 บอกไว้อีกทอด

Comment

Working...
                      X