Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับการลงwin dows ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับการลงwin dows ครับ

ผมขอถามหน่อยครับ เวลาเราฟอร์แมท ลงวินโด้ ใหม่อะครับ เราต้องลงไดร์ ไบออส หรือเปล่าครับ
    คือ ของผมฟอร์แมทลง วินโด้ใหม่ แล้วมันบูต ไม่ขึ้นอ่ะครับ มันขึ้นว่า ให้บูตไดร์ A อะไรของมันนี้อ่ะครับ ช่วยผมหน่อยครับ กำลังร้อนใจเลยครับ แล้วคอมของผมมันเก่ามากด้วย ตัวเพนเทียม3อ่ะครับ
    ถ้าต้องลง ไดร์ไบออส ใหม่ ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าหาโหลดที่ใหน ของผมใช้ เมนบอร์ด
    เด็กท็อป บอร์ด ของ อินเทลอ่ะครับ ตัว 810 อ่ะไรเนี้ยละครับ ช่อวยผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
Working...
X