Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Gamepad จะหาที่ไหน รุ่นไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ Gamepad จะหาที่ไหน รุ่นไหนดี

อยากได้ gamepad ที่ต่อกับเครื่อง pc ได้นะคะ เป็น wireless เอาแบบที่มีปุ่ม turbo function, clear function,(auto/slow function) และปุ่มที่มีแบบยิ่งมากยิ่งดี สัก 12- 14 ปุ่มขึ้นไป รบกวนแนะนำหน่อยครับ เดินหาที่พันธุ์ทิพย์มาขาลากแล้วครับ ยังไม่เจอเลย ของที่เจอก็เป็นแบบไม่ค่อยทน อยากได้ของดีดีใช้สักอันนะครับบคุณมากครับ เอาไว้เล่นเกมนะคับอยากรู้รุ่น ยี่ห้อ และก็ซื้อได้ที่ไหนเลยก็ดีครับ

ขอดันขึ้นหน่อยนะครับไม่มีคนแนะนำเลยY_Y

Comment

MS sidewander ไม่รู้เขียนอย่างนี้รึป่่าวเห็นมีคนเอามาขาย แต่มันเปป็นเหมือนเมาส์+คีย์บอร์ดอ่ะครับ
      หน้าตาแปลกๆ

Comment

ตกลงค่ะ หรือครับกันครับ?

ส่วนตัวใช้จอยPS2แท้กับตัวแปลง แต่ผมยังใช้ตัวแปลงแบบPerereal portอยู่ มันเลยไม่สั่น แต่รู้สึกคนอื่นใช้แบบUSB มันก็สั่นกับพวกnfs อะไรพวกนี้เหมือนกัน

Comment

จอย Xbox360 เล่นได้ทุกเกมแน่นอน
          Last edited by naeza777; 7 May 2008, 15:44:16.

Comment

ช่ายๆ xbox เจ๋งสุด เอ๋ แล้วจะเอาไปเล่นเกมส์อะไรครับ ทำไมใช้ปุ่มเยอะจัง

Comment

จอย ps2 650.-

ทนมือ ทนเท้า

Comment

Working...
              X